PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : AC 3 เข้ามาดูหน่อย

ldannaruto
13th January 2013, 08:16
หาลูกน้องเพิ่มยังไงอะครับ( ลูกน้องที่กด T เเล้วออกมาช่วยอะ ) ได้มาเเค่คนเดียวเอง เเล้วก็ตาบเเล้วด้วย:mad3
ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ

MaRkZz
13th January 2013, 08:25
ทำภารกิจ liberation mission ของเเต่ละคนให้ครบครับเเละก็มันไม่มีวันตายนะครับเเค่เจ็บ เดี๋ยวก็กลับมา

sarayou
13th January 2013, 08:29
เท่่าที่ผมเล่นลูกนัองคนแรกมันไม่ตายไม่ใช่หลอกเพราะผมเคยคิดว่ามันตายแต่มันจะอยู่ในร้านเหล้าที่มีจุดสีขาวนะ
ผมเคยไห้มันไปรับงานแล้วมันทำพลาด

RlucksN
13th January 2013, 15:19
ลูกน้องภาคนี้ไม่มีตายครับ เพราะมัน fix บทตัวละครตายตัวเหมือน re

liberation mission บางทีมันจะไม่ขึ้นบอกเรานะครับ ต้องเดินหาเอง น่าจะเป็นบัค

speciallah
13th January 2013, 15:25
ลูกน้องภาคนี้ไม่มีตายครับ เพราะมัน fix บทตัวละครตายตัวเหมือน re

liberation mission บางทีมันจะไม่ขึ้นบอกเรานะครับ ต้องเดินหาเอง น่าจะเป็นบัค

ของผมก็บัคที่ liberation mission เหมือนกัน ขาดลูกน้องอีกแค่คนเดียวเองแท้ๆ T^T