PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยผมด้วยครับคีย์บอร์ดผมกดติดตอนบูตแต่กดติดไม่ติดตอนเข้าwindowsครับ

KONGDMC
13th January 2013, 08:54
ผมใช้razer blackwidow ultimate
อยู่ครับตอนที่อยู่หน้าบูตwindowsผมก็กดได้นะครับF2 F12 ได้หมดเลยนะครับกดFNเปลี่ยนไฟยังได้เลยครับ กด NumLock ก็ไฟที่บอร์ดก็ขึ้นนะครับแต่เข้าwindows ไป TTTT^TTTTTT
มันกดอะไรไม่ติดเลยครับกดFNเปลี่ยนไฟก็ไม่ได้ครับใครก็ได้ช่วยผมทีครับ TT6TT:(

majinmark
13th January 2013, 09:12
:yes...razer blackwidow ultimate รู้สึกว่ามันต้องลงไดร์เวอร์ก่อนถึงจะใช้ได้

ตัวไดร์เวอร์อยู่ในแผ่นdvdที่แถมมากับชุดของมัน ถ้าไม่มีก็โหลดเอาจากเว็ป razer เลย...จ้า

KONGDMC
13th January 2013, 09:27
:yes...razer blackwidow ultimate รู้สึกว่ามันต้องลงไดร์เวอร์ก่อนถึงจะใช้ได้

ตัวไดร์เวอร์อยู่ในแผ่นdvdที่แถมมากับชุดของมัน ถ้าไม่มีก็โหลดเอาจากเว็ป razer เลย...จ้าลงแล้วครับแต่มันก็ใช้ไม่ได้อยู่ดีอ่าครับ