PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถาม Rom Harvest Moon - Save the Homeland หน่อยครับ

wasintae
13th January 2013, 09:44
ไม่ทราบว่าไฟล์ที่เขาแจกกันทั่วนั้นที่มันไฟล์เล็กๆ 40 กว่า MB อ่ะนะ
จะเอาไปไรท์ใส่ DVD เพื่อเล่นใน PS2 อย่างไรหรอครับ ?
งงมากเลย และก็อยากเล่นมากเลย เพราะลองเล่นภาค
วันเดอร์ฟูล ไลฟ์ แล้วเกิดอาการอยากกระโดดไรเดอร์คิก
คนสร้างมากกก ก ทำออกมาได้แลดูแย่ตั้งแต่เสียงวิ่งไปๆ มาๆ แล้วอ่ะครับ
(ความเห็นส่วนตัว) เลยอยากลองเล่นภาคอื่นๆ ดูบ้าง
ว่ามันจะสนุกเหมือนของ PS1 ไหม ผมชอบเกม Harvest Moon มากครับ
ไม่อยากเล่นของ Ps2 แล้วผิดหวัง ขอบพระคุณครับ .

ปล. ผมยังไม่กล้าเสี่ยงไรท์แบบ Data Disc ลงแผ่นน่ะ
กลัวเปลืองแผ่น งบผมน้อย ปกติผมไรท์แต่ ISO อย่างเดียว :o