PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีปัญหาเรื่องบลูสกรีนนเมื่อใช้งาน IE ครับ

masteraote
27th August 2011, 15:13
:ask คือว่า ผมพึ่งลงวินโดว์ใหม่ แล้วมันมีปัญหาคือว่า เวลาผมใช้งาน IE ไปสักพักหน้าจอจะขึ้นบลูสกรีน(แล้วรีเครื่องเอง แบบว่ามองโคดไม่ทันเลย)
เป็นแต่เวลาใช้งาน IE นะครับ ถ้าใช้ Google Chrome หรือเล่นอย่างอื่นมันจะไม่เป็นครับ ใครรู้วิธีแก้บอกทีครับ ขอบคุณครับ

T-man
27th August 2011, 16:17
ลองลง IE Version ใหม่ดูครับ

paripari
27th August 2011, 17:22
เอ...เพิ่งเคยได้ยินว่าใช้เว็บเบราเซอร์แล้วจอฟ้า เอางี้จอฟ้าที่เจอกันมากๆและก็ฮิตที่สุดก็คือเกำิดจาก
ความสกปรกของขาแรม หายางลบมาสักอันแล้วก็ถูตรงบริเวณขาแรมดูนะครับถูให้สะอาดเลย
เอาให้ใหม่กริ๊บไปเลยแล้วลองดูใหม่นะครับว่ามันจะเป็นอีกรึเปล่า ถ้าเป็นอีกก็เดี๋ยวค่อยมาว่ากันต่อ

masteraote
27th August 2011, 19:20
ขอบคุณครับ