PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่องเกม torchlight 2 ครับ

Mg1120
13th January 2013, 12:45
คือผมเล่นแบบ single player นะครับ ก็ตะลุยไปเรื่อยๆ จนถึง เมือง The minehead และก็ ฆ่าบอส ตัวสุดท้ายเสดแล้ว มันก็มีฉากขึ้นมา พอฉากเสดก็กลับเมือง แต่มันไม่มีเควสไปต่อ มีแต่ newgameplus และ mapwork มันคืออะไรผมไม่เข้าใจ หรือเกมจบแล้ว ? พึงเวล 50 กว่าๆ เอง ผู้รู้ช่วยตอบที่ครับ :(

Deathbringer
13th January 2013, 12:50
จบแล้ว
new+ ก็เริ่มเล่นใหม่ แต่มอนเลเวลมันก็จะพอกะเราตั้งแต่เริ่มเลย
mapwork ก็เป็นดันให้ลงก็ตามเวลที่มันบอกอะ

มั้ง ไม่ได้เล่นนาน-*-

Mg1120
13th January 2013, 15:03
จบแล้ว
new+ ก็เริ่มเล่นใหม่ แต่มอนเลเวลมันก็จะพอกะเราตั้งแต่เริ่มเลย
mapwork ก็เป็นดันให้ลงก็ตามเวลที่มันบอกอะ

มั้ง ไม่ได้เล่นนาน-*-

ขอบคุณมากครับท่าน งงอยู่ตั้งนาน ตอนแรกคิดว่า newgame+ ต้องเริ่มเล่นใหม่แล้วจะมีด่านใหม่โผล่มา ก็ดูฉากแล้วมันกลับไปที่เมืองแรก อิอิ