PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Shogun II Total War ครับ

BossZclub2220
15th January 2013, 18:08
คือผมซื้อ Shogun II Fall the samurai มาโดดๆเลยครับแต่ว่าทำไหมมี โหมด campaign ของ Shogun II Fall the samurai อย่างเดี่ยวครับ :sweat
หรือต้องซื้อแยกครับถึงจะเล่นภาคหลักได้ Shogun II ยุคเก่าได้

Caltex513
15th January 2013, 18:21
Shogun II Fall the samurai คือมันเป็นแบบไม่ต้องมี shogun II ก็เล่นได้อ่าครับ

ถ้าอยากเล่นภาคหลักก็ต้องไปซื้อภาคหลัก ครับผม

แบบคือเล่นได้แต่ Fall แต่เล่น ยุดเก่าไม่ได้ - - ถ้าอยากเล่นต้องซื้อมาอีกหรอครับ

ใช่แล้วครับผม สงสัยผมเขียนแล้วอ่านไม่รู้เรื่องเอง ขอโทษด้วยครับ :sweat

BossZclub2220
15th January 2013, 18:24
Shogun II Fall the samurai คือมันเป็นแบบไม่ต้องมี shogun II ก็เล่นได้อ่าครับ

ถ้าอยากเล่นภาคหลักก็ต้องไปซื้อภาคหลัก ครับผม
แบบคือเล่นได้แต่ Fall แต่เล่น ยุดเก่าไม่ได้ - - ถ้าอยากเล่นต้องซื้อมาอีกหรอครับ