PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : งงเกี่ยยวกับ เกมRestrict Zone ในDKS อ่ะครับ อ่านแล้วอ่านอีก

jawmonkish
15th January 2013, 18:52
งงเกี่ยยวกับ เกมRestrict Zone ในDKS อ่ะครับ อ่านแล้วอ่านอีก ช่วยสรุปให้หน่อยได้มั้ยครับว่าต้องทำยังไง

jawmonkish
15th January 2013, 19:12
ช่วยสรุปให้หน่อยครับ

wantamath
15th January 2013, 19:22
เกม ที่อยู่ในหมวด Restrict Zone นั้นเป็นเกมที่ไม่สามารถ เปิดการใช้สินค้า (Activate CDKEY) ได้ ถ้าผู้ซื้อไม่ได้อาศัยอยู่ในประเทศที่วางจำหน่ายสินค้า ดังนั้นทางร้านจึงจำเป็นที่จะต้องให้ Dealer ที่ขายสินค้าให้กับทางร้าน Activate ให้แทน (ทาง digitalkeystore.com ไม่ได้เป็นผู้ Activate เอง) เพื่อให้ผู้ซื้อสามารถเล่นเกม ประเภทนี้ได้ในประเทศอื่นๆ

ผมว่าทางร้านเขาก็สรุปมาให้รู้เรื่องอยู่แล้วนะครับ !!

jawmonkish
15th January 2013, 19:31
เกม ที่อยู่ในหมวด Restrict Zone นั้นเป็นเกมที่ไม่สามารถ เปิดการใช้สินค้า (Activate CDKEY) ได้ ถ้าผู้ซื้อไม่ได้อาศัยอยู่ในประเทศที่วางจำหน่ายสินค้า ดังนั้นทางร้านจึงจำเป็นที่จะต้องให้ Dealer ที่ขายสินค้าให้กับทางร้าน Activate ให้แทน (ทาง digitalkeystore.com ไม่ได้เป็นผู้ Activate เอง) เพื่อให้ผู้ซื้อสามารถเล่นเกม ประเภทนี้ได้ในประเทศอื่นๆ

ผมว่าทางร้านเขาก็สรุปมาให้รู้เรื่องอยู่แล้วนะครับ !!

สรุปปวิธีการ สั่งซื่อนะครับ

boomman
15th January 2013, 20:07
สรุปปวิธีการ สั่งซื่อนะครับ

ฟังนายแล้ว งง ง่ะ

การสั่งซื้อก็เหมือนทั่วไปแหละครับ คลิก สั่ง จ่ายเงิน รอรับของ
เบอร์โทรเขาก็มีอยู่นะครับ โทรไปสอบถามเอาเองจะได้รู้แบบ ชัด ชัด เขาชื่อ บอย ครับ