PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Killing Floor: ตามรอยคนดัง GSX

GinSenSeiX
15th January 2013, 21:13
เมื่อผมได้เล่นกับคนๆนึ่ง ที่ผมปลื้มมมเค้ามาก
กด Subscribe LIKE COMMENT SHARE ให้ผมด้วยน่ะครับ :)))) ผมไม่เด็กน่ะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=MwXV0yo6Pes&list=UUJBYmgHFxFIvkugYVv-GyoQ&index=1

:help:help:help:help:help:help:help:help:help:help:help:help:help:help:help:help:help:help:help:help:help:help

Mustas
15th January 2013, 21:19
KF ผมชอบเล่น เซิฟ perk level 6-30 เล่นที่ละ 32 คน สนุกมาก rtd rtd rtd เกมนี้เป็นเกมที่เล่นได้เรื่อยๆดี

[Never]
15th January 2013, 21:48
KF ผมชอบเล่น เซิฟ perk level 6-30 เล่นที่ละ 32 คน สนุกมาก rtd rtd rtd เกมนี้เป็นเกมที่เล่นได้เรื่อยๆดี

ผมก็เล่นอยู่รู้สึกจะชื่อเซิฟอินเตอร์เน็ตชันน่อลเกมส์อะไรสักอย่าง เริ่มมีคนไทยหลั่งไหลเขาไปละเมื่อ 2-3วันก่อนเข้าไปอยู่ มีคนไทยไปเล่นเฉยๆ...ไม่มีใครว่าเลย
ไม่มีใครเตะด้วย แต่ดูเหมือนจะจับกลุ่มกันมา แล้วมาพร่ามภาษาไทยกันใหญ่ผมก็นั่งทนฟังจนไม่ไหวละ เหล่าฟาร่างๆทั้งหลายก็บอก shutup blablabla
ผมก็เลยตัดสินใจเปิดไมค์บอกไปว่าถ้าจะคุยกันให้เปิดสไกท์คุยกัน มาทำแบบนี้มันรบกวนคนอื่นเค้า คุณอาจจะโดนเตะ,แบนจากเซิฟ จะกลายเป็นคนน่ารังเกียจเอา
เค้าก็ครับๆ แล้วปิดไมค์ออกจากเซิฟเลย = ="

Mustas
15th January 2013, 22:00
;1867424']ผมก็เล่นอยู่รู้สึกจะชื่อเซิฟอินเตอร์เน็ตชันน่อลเกมส์อะไรสักอย่าง เริ่มมีคนไทยหลั่งไหลเขาไปละเมื่อ 2-3วันก่อนเข้าไปอยู่ มีคนไทยไปเล่นเฉยๆ...ไม่มีใครว่าเลย
ไม่มีใครเตะด้วย แต่ดูเหมือนจะจับกลุ่มกันมา แล้วมาพร่ามภาษาไทยกันใหญ่ผมก็นั่งทนฟังจนไม่ไหวละ เหล่าฟาร่างๆทั้งหลายก็บอก shutup blablabla
ผมก็เลยตัดสินใจเปิดไมค์บอกไปว่าถ้าจะคุยกันให้เปิดสไกท์คุยกัน มาทำแบบนี้มันรบกวนคนอื่นเค้า คุณอาจจะโดนเตะ,แบนจากเซิฟ จะกลายเป็นคนน่ารังเกียจเอา
เค้าก็ครับๆ แล้วปิดไมค์ออกจากเซิฟเลย = ="
ผมเล่นแล้วพิมพ์เป็นปะกิดกันอะครับ สื่อสารกับ คนอื่นๆไปด้วย คุยกันฮาดี เวลา rtd แล้วเจอ FP Boss นี่วิ่งให้แซ่ด 555

GinSenSeiX
16th January 2013, 21:04
ห๊าาาา มีแบบ 32คนด้วยหรอ ไม่เคยเล่นเลยน่ะนั้น มันเปนยังไงอะ *_*

[Never]
17th January 2013, 16:38
ผมเล่นแล้วพิมพ์เป็นปะกิดกันอะครับ สื่อสารกับ คนอื่นๆไปด้วย คุยกันฮาดี เวลา rtd แล้วเจอ FP Boss นี่วิ่งให้แซ่ด 555

คุณฮากันแต่เหล่ามืออาชีพทั้งหลายไม่ค่อยพอใจเลยนะ ผมคนนึงเลยแบบพอเปิดมาเวฟแรกเนี้ยมันต้องสู้ทรหดอดทนกันมาก
เพราะอาวุธก็ปลวก กระสุนน้อย แล้วมาเจอพวก RTD FP มาเป็นฝูง มีทบอล FP ก็มาโหยตายยกหมู่สรุปต้องโวทแมพใหม่
อย่าไปทะลึ่ง rtd มั่ว สักเวฟ4-5ค่อยทำ หรือไม่ก็ตอนเวฟจบพักเข้าร้านค้าอะไรแบบนี้ = =" ตอนแรกผมก็เปรี้ยวๆแบบคุณเลย
จัดหนัก RTD แม้งทุกเวฟบงบอสไม่สอนอะ จนโดน vote kick = ="

ห๊าาาา มีแบบ 32คนด้วยหรอ ไม่เคยเล่นเลยน่ะนั้น มันเปนยังไงอะ *_*

โหลดนานม็อดเยอะ อาวุธเยอะเล่นยาก :D เล่นแล้วจะรู้จักคำว่าทีมเวิร์ค ไปลุยเดี่ยวถือช็อตกันพวกนั้นตายเรียบ !
ปล.ชอบตรงโหลดนานเนี้ยละเพราะเกรียนไทยมันไม่ชอบรออะไรโหลดๆ