PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ!!!

kabuto122
15th January 2013, 21:26
คือพอดีผมไปกดตรง ลบข้อมูล ในแอปของ Line อ่ะครับ แล้วพอเปิดเข้า Line ในโทรศัพท์อีกที มันให้เข้า อีเมลล์แล้วก็รหัสใหม่

ปัญหาคือ ผมจำไม่ได้ครับ จำแต่รหัสผ่านได้ อีเมลล์จำไม่ได้ แต่บังเอิญผมเปิด Line ในโทรศัพท์ เชื่อมกับคอมไว้ เพราะตอนนี้ Line

ในคอมยังเล่นได้อยู่ ผมสามารถจะรู้อีเมลล์ ในคอมได้มั้ย จะได้เอามาเข้าในโทรศัพท์?? ตอนนี้จนปัญญามากเลยครับ T_T:(

kabuto122
15th January 2013, 21:29
ตอนนี้เข้าได้แล้วครับผม ลองสมัครใหม่แล้วใส่เบอร์เดิม แห่ะๆ