PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอระบายทีครับ T_T

RaiTsuJi
16th January 2013, 17:01
ชีวิตนี้ทำไมผมจีบใครไม่เคยติดเลย มีเเต่คิดว่าผมเป็นเเค่เพื่อนเเล้วก็โดนคาบไปกินหมดเลย
เห้ออ~~~~~~เศร้า จนผมท้อละไปติดอนิเมะดีกว่า........

ปล.ก็เเต่นี้เเหละครับ อยากระบาย
ปล2.หรือว่าผมดีเกินไป:dntknw:dntknw

Mercury
16th January 2013, 17:07
คิดซะว่าเป็นการฝึกฝนละกัน ต่อไปจะได้เอาไปปรับปรุง ยังไงก็ต้องจีบติดซักคนละน่าา

Emo
16th January 2013, 17:12
เหมือนผมเบย ก็เลยเลิก จีบมันละ ให้มันมา เอง :o

RaiTsuJi
16th January 2013, 17:26
คิดซะว่าเป็นการฝึกฝนละกัน ต่อไปจะได้เอาไปปรับปรุง ยังไงก็ต้องจีบติดซักคนละน่าา

ไม่อยากจะบอกผมทำตามทุกสูตรที่เว็บนี้บอก เเละก็เป็นตัวของตัวเองหมดเเล้ว -.-

ballba
16th January 2013, 18:41
แค่เพียงผ่านมาแล้วก็ผ่านไป

วันข้างหน้าเรายังต้องเจอใครอีกมากมายครับ

ผมรักใครผมก็ไม่มีวิธีอะไรหรอกครับ

เอาความเป็นตัวเองความรักความจริงใจให้เธอเห็นให้เธอรับรู้เท่านั้นเอง

ประสบการณ์ไม่ได้สอนให้เราเปลี่ยนไปแต่ประสบการณ์สอนให้เราเข้าใจมากขึ้น

CrocoZz
16th January 2013, 18:51
มีดีในตัว เดี๋ยวเขาก็ชอบเราเองแหละ มันต้องมีคนชอบอะไรในตัวท่านมั่งแหละ ไม่ใช่จะเป็นแบบนี้ไปตลอดหรอก สู้ ๆ ครับ ; )

matoom28
16th January 2013, 18:58
หวังมาก็เป็นงี้แหละ คราวหลังก็จีบเล่นๆไปก็แล้วกัน

liwzakicn
16th January 2013, 19:08
ถึงเวลาก็เจอเองคับท่าน ตอนนี้ก็คิดซะว่ายังไม่ใช่คับ ผมเชื่อว่าท่านสักวันเดี๋ยวก็เจอคับ คนที่รักเรา ผมก็กว่าจะเจอ โดนหลอกมั่ง โดนทิ้งมั่ง สารพัดคับ <<<< แต่มันคือประสบการณ์คับ ผ่านมาเยอะ แฟนคนปัจจุบันเลยคิดนอกใจไม่ได้ 555+ เพราะจับทัน ถือซะว่าฝึกฝนไปในตัวคับ :cool: