PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องพัลมของเคจ หน่อยครับ

oBenjungo
16th January 2013, 23:11
จากพัดลมด้านข้าง ของผมมัน 2 อัน ด้านบนกับด้านล่าง (ฝาข้างด้านที่มีพัดลมนะครับ) ของ Gview

คำถามคือ

พัดลมมันควรจะ ดูดลมเข้า หรือ เอาลมจากในเครื่องออก ครับ ผมเริ่มมึน ๆ ละ

icecfc
16th January 2013, 23:13
ด้านหน้า-ด้านข้าง-ด้านล่าง เป่าเข้าครับ ถ้าเป้นด้านบนกับด้านหลังจะเป่าออกครับ

ผิดพลาดยังไงก็ขออภัยด้วยครับ

oBenjungo
17th January 2013, 03:40
ด้านหน้า-ด้านข้าง-ด้านล่าง เป่าเข้าครับ ถ้าเป้นด้านบนกับด้านหลังจะเป่าออกครับ

ผิดพลาดยังไงก็ขออภัยด้วยครับ

ด้านหน้า ด้านข้าง ที่ว่าเป่าเข้า คือ ดูดลมจากด้านนอก เข้าไปข้างในคอม ใช่มั้ยครับ

ตอนนี้คอมผม เหมือนจะดูดลมออกจากเครื่องหมดเลยครับ เพิ่งเอาการ์จอไปซ่อมมาเสร็จโมพัดลม ไม่รู้จะเสียอีกมั้ย พยายามหาวิธีแก้ปัญหาไปก่อน ไม่มีเงินซื้อใหม่

ขอบคุณครับ