PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ adobe flash player

harnibal409
17th January 2013, 14:46
ผมกำลังจะดูนารูโตะทางเว็บ mthaiแต่มันให้ติดตั้ง flash player ทั้งๆที่ผมติดตั้งและอัพเดทล่าสุดไปแล้ว ผมก็เลยลองติดตั้งใหม่ตามที่มันบอกแต่พอติดตั้งเสร็จจะเข้าไปอีก
ทีมันก็ยังให้ติดตั้งอีกทั้งๆที่ผมก็ติดตั้งไปแล้วงงมากเลยผมเปิดทั้ง IE Firefox Chromeมันก็ยังบอกว่าไม่ได้ติดตั้ง

comeblack
17th January 2013, 14:48
ก่อนติดตั้งลองดาวโหลดมาใหม่จากเว็บล่าสุดก่อน แล้วเวลาติดตั้งควรปิดโปรแกรมทั้งหมดก่อนนะ

harnibal409
17th January 2013, 14:55
ก่อนติดตั้งลองดาวโหลดมาใหม่จากเว็บล่าสุดก่อน แล้วเวลาติดตั้งควรปิดโปรแกรมทั้งหมดก่อนนะ
ลองแล้วครับก็ยังให้ติดตั้งเหมือนเดิมอ่าแต่ยูทูปมันเล่นได้ปกติน่ะครับ