PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีปัญหากับเกม Far Cry 3 ครับ

ILoveJKG
17th January 2013, 20:07
ตัวเกมโหลดมาเป็นFull Reloaded อัพเดทแพทช์1.02ครับ พอเล่นไปถึงถ้ำเห็ด พอเดินเข้าไปถึงผนังหินมันไม่เปิดอ่ะครับ ผมดูในYoutubeมันเปิดเองแล้วให้เข้าไปข้างในได้ แต่ของผมมันปิดอยู่อย่างงั้นไม่ยอมเปิด(เงิบ!!!) ถ้ำที่ว่านี้ผมก็ยังไม่มีแผนที่อ่ะครับ(ยังเปิดแผนที่ไปไม่ถึง) ไม่ทราบว่าเป็นบัคหรือเปล่าอ่ะครับ แล้วจะแก้ยังไง ตอนนี้คือไม่รู้จะไปต่อยังไงติดตรงถ้ำเนี่่ยแหละครับ

moonbriswam
17th January 2013, 20:12
ผมก็ไม่เจอนะบัคนี้ ได้ลองปิดแล้วเปิดเกมใหม่รึยังครับ หรือไม่ก็ลองเปิดเสาดูก่อนค่อยทำเควสนะครับ

ILoveJKG
17th January 2013, 22:52
ไม่หายครับ ผมไปปีนเสาวิทยุเปิดเมฟแล้วก็เข้าไปคุยDr.แก่ๆ แล้วเขาก็ให้เราเข้าไปชั้น2ของบ้านไปเจอเพื่อนสาวไม่สบายอยู่ เขาให้เราเข้าไปเก็บเห็ดในถ้ำนั้นอ่ะครับ พอเข้าไปถึงตอนที่มีหินขวางอยู่2อัน ถ้าในYoutubeหินมันจะแยกออกเปิดทางเข้าไปได้เลย แต่ของผมกลับไม่มีอะไรขึ้นซะงั้น สงสัยจะบักแล้วอ่ะครับ ไม่รู้ทำไง

painsharing168
18th January 2013, 17:39
ผมก็เป็นครับ ยังไม่รู้วิธีแก้เลย :sweat

ILoveJKG
18th January 2013, 21:04
ผมก็เป็นครับ ยังไม่รู้วิธีแก้เลย :sweat

โหลดตัว Fullgame Reloaded และอัพเดท 1.02 เหมือนผมป่ะครับ ตอนนี้ยังแก้ไม่ได้เลยครับ ลงFixอะไรก็แล้วไม่หาย ใครรู้วิธีแก้บอกหน่อยนะครับ อยากไปต่อแต่ติดตรงเควสนี้อ่ะครับ เหมือนจะเป็นบัค

moonbriswam
18th January 2013, 22:12
เล่นใหม่แล้วยังเป็นเหมือนเดิมมั้ยอ่ะครับ ถ้ายังเหมือนเดิมลองเล่นของคุณ JEIXB ดูครับผมโหลดไปแล้วเล่นได้ไม่บัคด้วย

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=148151 นี่นะครับถ้าสนใจจะโหลดลงใหม่ :)

ILoveJKG
19th January 2013, 21:14
กำแล้วครับ ไม่หายครับยังเป็นเหมือนเดิม เซฟเกมมันอยู่ตรงไหนเหรอครับ ช่วยเอาเซฟเกมที่ผ่านจุดนี้ไปแล้วได้ไหมครับ ผมโหลดใหม่ก็ยังเป็นเหมือนเดิม