PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : save farcry 3 จะย้ายเครื่อง

kaninwat
17th January 2013, 21:45
คือพอดีเล่นไว้สักพักนึงได้แล้ว แต่ขี้เกียจเล่นใหม่ พอดีมีปัญหากับคอมเล็กน้อย เลยจะฟอแมทเครื่อง เลยไม่ทราบว่า จะเก็บเซพ เกมได้มั้ย แล้วถ้าได้มันอยู่ที่ไหนหรอครับ
ปล.1 ตกลงมันย้ายเซพ หรือก็อปปี้เซพได้มั้ย (เซพมันอยู่ไหนล่ะหว่า)
ปล.2 ถ้ามันได้ เนี่ยก็อปเซพไว้ ลงเกมเสด เอาไปแปะในโฟลเดอเซพเลยได้หรือไม่ :):):)

www.google.com

Mr.UnHuMan
17th January 2013, 21:51
เก็บเซฟไว้ได้ครับ แต่ต้องใส่ให้ถูกที่ด้วยนะ เซฟเครื่องผมมันซ่อนอยู่ในไฟล์ที่ฮิดเด้นไว้ กว่าจะหาเจอ :sweat

kaninwat
17th January 2013, 21:59
อ๋อ แปลว่า ผมสามารถก็อปเซพนี้ไว้ พอลงเครื่องเสด เอาไปลงทับเซพของเกมเลย มันก้จะเข้าเซพต่อจากคอมเก่าผมใช่มั้ยครับ
ขอบคุณครับ
ปล.รอท่านอื่นมาตอบ เซพเก็บอยู่หนใด~~

rockpooh
18th January 2013, 03:35
C:\ProgramData\Orbit\46

ที่เก็บเซฟ นะครับ