PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกมออนไลน์ mmorpg ไทยเกมไหนที่คนเล่นเยอะที่สุดอะครับแนะนำที

liberate01
27th August 2011, 21:02
ตามนี้เลยครับพอดีอยากหาเกมใหม่ๆเล่นอะครับเคยเล่น iris จนเวล48คนก็เล่นเยอะพอสมควรสังคมเกมก็อบอุ่นดีแต่มันเบื่อๆอะครับเลยเลิกไปเปลี่ยนไปเล่น aion เซิฟ private แทนแล้วก็ชอบมากด้วยครับแต่ติดอยู่ที่คุยกับใครไม่รู้เรื่องเพราะเป็นเซิฟนอกเลยไม่รู้จะเล่นเกมอะไรแล้วอะครับช่วยแนะนำทีขอแบบสนุกๆคนเยอะๆนะครับ

liberate01
27th August 2011, 22:50
:sweat ไม่มีสัญญานตอบรับ

duchyzaza
28th August 2011, 01:59
ดันครับๆ หาเล่นอยู่ครับ ผมขอเเนว ภาพเกม เหมือน Diablo 3 พอมีไหมครับ

ImportantGameReview
28th August 2011, 06:23
อืมในไทยก็ RO เซิฟจริงเสียตังครับ เน็ตจะเทพแค่ไหนยังไงก็แลค คลิกแล้วไม่ยอมเดินเพราะคนมันเยอะจริงๆ
เยอะที่สุดก็ RO ครับ
แต่ถ้าเกิด จขกท อยากมันส์แนะนำ World of Warcraft เป็นเกม MMORPG ที่คนเล่นเยอะที่สุดในโลกล่ะผมว่านะ
ปล. World of Warcraft เซิฟจริงนะครับ เสียตัง แต่ผมก็เล่นอยู่

liberate01
30th August 2011, 19:40
อืมในไทยก็ RO เซิฟจริงเสียตังครับ เน็ตจะเทพแค่ไหนยังไงก็แลค คลิกแล้วไม่ยอมเดินเพราะคนมันเยอะจริงๆ
เยอะที่สุดก็ RO ครับ
แต่ถ้าเกิด จขกท อยากมันส์แนะนำ World of Warcraft เป็นเกม MMORPG ที่คนเล่นเยอะที่สุดในโลกล่ะผมว่านะ
ปล. World of Warcraft เซิฟจริงนะครับ เสียตัง แต่ผมก็เล่นอยู่
ท่าจะยากอะครับเกมเสียตังทั้งนั้นเลยแค่ค่าเน็ตผมก็จะไม่มีจ่ายแล้วครับ

cablenumber1
30th August 2011, 20:27
cabal มั้งครับ คนเยอะดี สนุกดีครับ ตอนใส่สกิลคอมโบ และมีเกมใหม่จะมาคือ ศึกเทพศาตรา ภาพสวยดีครับ ระบบสกิลท่าทางจะมัน