PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่อง www.humblebundle.com หน่อยครับ

DeMIGoD
18th January 2013, 01:40
แบบว่าหลังจากซื้อรอบแรกไปแล้วก็ไม่คิดว่าจะมีรอบต่อมาอีก ตอนนี้ถึงรอบที่ 7 แล้ว พลากไป5 รอบแล้วเซงมาก อดซื้อเลย
พอดีไม่ได้เข้าไปดูเลย แล้ว2 -3 วันก่อนเลยเข้าไปดู มันมีรอบ 7 แล้ว อยากจะซื้อ แต่งงที่มันไม่มัให้ใส่แบบรอบแรกอะครับ
อยากถามว่าตอนนี้มันเริ่มเปิดขายยังครับ แล้วถ้าเปิดขายแล้วจะซื้อยังไง ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบมากนะครับ
ปล.ไม่รู้จะไปถามหมวดไหนดีครับ ถ้าผิดขอโทษด้วยนะครับ

Scarlatto
18th January 2013, 01:50
อันนี้มันหมดรอบไปแล้วครับ ถ้าซื้อได้มันจะบอกเวลาให้ซื้อนะครับ แล้วก็บางทีก็มีมาให้โหลดไปเล่นกันฟรีๆเลยก็มีแต่ส่วนใหญ่เป็นเกมอินดี้ซะมากกว่า

DeMIGoD
18th January 2013, 01:54
หรอครับพลาดไปเยอะเลย ที่อยากซื้อเพราะ เล่นเกม indy ละมันนึกถึงตอนเด็กๆ อะ เล่นแบบให้ฝีมือล้วนๆ เล่นสนุกๆ รอรอบหน้าละกัน