PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : CALL OF DUTY BLACK OPS 2 ช่วยตอบหน่อยครับ..ตรงโหมดแต่งปืน ??

swordfish
18th January 2013, 22:14
คือในโหมด Multiplayer ตรงโหมดแต่งปืนอ่ะครับ..คือ ผมทำตรงที่ สลักชื่อบนปืน กับ ติดรูปภาพบนปืนไม่เป็นอ่ะครับทำยังไงครับเข้าตรงไหนผมหาไม่เจอ ..ครับ..ผมเล่นไม่เก่งส่วนมากเล่นเอามันส์ค่าเวลาซะส่วนไหญ่..ตอนนี้ยศ ผม 32 (รูปมือกำสายฟ้า..ครับ) ..ขอบคุณครับ

CORNETTO
19th January 2013, 03:08
ก็ รียศ ปืนครับผม รียศปืนครั้งแรกจะสลักชื่อ Clan Tag ได้ ถ้ารีรอบ 2 จะใส่รูปได้ฮะ ตรงเลือกลายอะ แถบข้างบนมันจะมีอยู่ ลองดูนะฮะ

swordfish
19th January 2013, 07:38
ก็ รียศ ปืนครับผม รียศปืนครั้งแรกจะสลักชื่อ Clan Tag ได้ ถ้ารีรอบ 2 จะใส่รูปได้ฮะ ตรงเลือกลายอะ แถบข้างบนมันจะมีอยู่ ลองดูนะฮะ

:gamerเอ๋อ..ครับผมรียศปืนไป 2รอบแล้ว..เด๊๋ยวลองดูอีกที..ไปที่ลายปืน แล้วกดปุ่มไหนครับ..ผมเล่น PC ครับ..ขอบคุณครับ

zalnw445
19th January 2013, 07:41
:gamerเอ๋อ..ครับผมรียศปืนไป 2รอบแล้ว..เด๊๋ยวลองดูอีกที..ไปที่ลายปืน แล้วกดปุ่มไหนครับ..ผมเล่น PC ครับ..ขอบคุณครับ

มันจะมีแถบเมนูยู่ตรงมุมบนขวาอ่ะครับ มีอยู่ 3 เมนู ให้เลือกอันที่ 2

swordfish
19th January 2013, 15:37
มันจะมีแถบเมนูยู่ตรงมุมบนขวาอ่ะครับ มีอยู่ 3 เมนู ให้เลือกอันที่ 2

:dance ได้แล้วครับ..ขอบใจหลาย ๆๆ