PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ Far Cry 3

ShockFrighTzZ-
20th January 2013, 12:07
คือเกม Far Cry 3 น่ะที่ผมเล่นมีปัญหาหลักๆอยู่ 2 เรื่อง

1.เล่นไปสักพักจอมืด 2-5 วิ แล้วก็กลับมาเล่นได้ดังเดิมถ้าหนักๆหน่อยจะจอขาว 8-10 วิเลย แล้วก็กลับมาเล่นได้ตามปกติ เอ ? ปัญหาของอะไรผู้รู้ช่วยตอบที
(เพิ่มเติม Far Cry 2 ก็เป็นนะทั้งๆที่เกมอื่นไม่เป็นเช่น NFS The Run , Call of Duty MWF 3 ,Assassin Creed Bother Hood )

2.ถึงแม้จะเล่นไปสักพักแล้วจอดำก็ไม่สู้ความพยายามในการเล่นของผม ผมเล่นเกม Far Cry 3 จบ แต่ยังมีส่วนที่ยังไม่ยึดพอผมเลยไปยึด ปกติพอยึดเสร็จมันจะ Auto save แค่ 2-3 วิ แต่ทำไมตอนนี้ จะรอนานแค่ไหนก็ ยังขึ้นว่า Saving ....
ผม Save เกมไม่ได้เลยเป็นเพราะอะไร ?

_____________________________________________________________________________________________________________________
Spec

CPU :: Intel Core i5 2400
Mainboard :: Gigabyte Z68AP-D3
VGA :: Nvidia Gaigabyte GTX 560 Ti
PSU :: AeroCool Strike-X 600 Watt
Ram :: 4 GB

21st January 2013, 11:16
ขออนุญาติดันนะครับ อยากรู้จริงๆ TT

23rd January 2013, 19:52
ดันครับ - - หาคนตอบ

skyhot004
23rd January 2013, 20:19
Save gameไม่ได้ลงMODรึเปล่า

ผมลงแล้วเซฟไม่ได้เลย

เอาไฟล์ที่(ตัวเอง)Backupไว้ทับMODอันเก่า

bboyemperor
24th January 2013, 10:53
โหลดมาจากไหนอ่ะ เปนที่ Crack รึปล่าว :)
ไม่น่าเกี่ยวกะเครื่องนะผมวว่า

24th January 2013, 16:38
Save gameไม่ได้ลงMODรึเปล่า

ผมลงแล้วเซฟไม่ได้เลย

เอาไฟล์ที่(ตัวเอง)Backupไว้ทับMODอันเก่า

ไม่ได้ลง Mod ครับ

โหลดมาจากไหนอ่ะ เปนที่ Crack รึปล่าว :)
ไม่น่าเกี่ยวกะเครื่องนะผมวว่า

เดี๋ยวจะลองโหลดใหม่แล้วก็ลองใช้ Crack อื่นๆดูครับยังไงเดี๋ยวบอกอีกที
ขอบคุณทุกคอมเม้นครับผม

bboyemperor
24th January 2013, 16:46
ไม่ได้ลง Mod ครับ

เดี๋ยวจะลองโหลดใหม่แล้วก็ลองใช้ Crack อื่นๆดูครับยังไงเดี๋ยวบอกอีกที
ขอบคุณทุกคอมเม้นครับผม

แนะนำ ให้ลองเปลี่ยนเปนตัว Repck-blackbox ดูครับ
แค่ตัดพาษณออกให้เลือแต่ Eng
ปล. ผมใช้ตัวนั้นอยู่ เล่นได้ดีนะครับ