PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แฟนเป็นคนปากสว่าง .. พูดมากจนน่าเบื่อ

speaknase
21st January 2013, 21:22
คือแฟนของผม เธอเป็นคนที่ปากสว่างมากๆ ผมบอกเรื่องอะไรเธอ เธอเองก็มักจะเอาเรื่องที่ผมบอกเนี้ยไปบอกคนอื่นๆทั่วไปหมด ซึ่งบางเรื่องผมเองก็อยากให้เธอรู้คนเดียว ที่ผมบอกก็เพราะผมเองไม่อยากปิดบังเธอ แต่ดูเธอทำสิ .. ผมบอกเธอเอาไปบอกคนนู้นคนนี้ ..

แล้วเรื่องที่ทำให้ผมโมโหสุดๆก็คือ เมื่อซัก 4 โมงเย็นรุ่นพี่ผม โดนใครไม่รู้สอยหน้ามา เอาซะหน้าแหกเลยจากที่ผมถามๆเค้ามารุ่นพี่ผมนั่งมองหญิงอยู่แล้วอยู่ดีๆไออีกฝ่ายก็ดันมาหาว่ารุ่นพี่ผมมองหน้าหาเรื่องมันแล้วก็ท้ารุ่นพี่ผมชกตรงนั้นซึ่งถ้าตัวต่อตัวผมมั่นใจเลยมันสู้รุ่นพี่ผมไม่ได้ เพราะรุ่นพี่ผมเป็นนักมวย แต่มันไม่ตัวๆหละสิ มันลุ่มรุ่นพี่ผม 7-1 ซึ่งรุ่นพี่ผมสอยสลบไป 3 ส่วนที่เหลือขับมอไซหนีไปได้ .. บอกตามตรงว่าสภาพรุ่นพี่ผมเยินเอาเรื่องอยู่แต่พี่ผมเค้าคงไม่ยอมเพราะโดนหนักซะขนาดนั้นเลยไปเอาคืน ซึ่งผมเองก็ไปด้วย แต่คนที่ไปเอาคืนนั้นมันก็คือเพื่อนตอนที่เรื่อง ปวช รุ่นเดียวกันสายเดียวกัน แต่ไม่ค่อยจะถูกกันซักเท่าไหร่ ผมเองด้วยความที่กลัวมันจะจำได้เลยใส่โม่งดำเพื่อที่ไปเล่นมัน เจอมัน 3 คน ผมเอาโซดาปาใส่หน้าไป 1 คน ส่วนที่เหลือผมเองก็ไม่รู้เพราะหลังจากนั้นก็ชุลมุลแล้วพวกผมก็ขึ้นรถหนีกลับมาที่บ้าน (หมก) แต่แล้วด้วยความที่แฟนผมเค้าก็ถามว่าผมออกไปไหนมา แฟนผมเค้นความลับอยู่นานจนในที่สุดผมเองก็ยอมเล่าเรื่องราวต่างๆให้เธอฟัง แต่ เธอนั้นก็ดันเอาไปเล่าให้พี่สาวเธอฟัง ทั้งๆที่พี่สาวเธอเป็นคนรู้จักกับ คนที่ผมไปเล่นมา .. แล้วดูสิเธอเองก็รู้แต่ก็ดันจะไปเล่าให้พี่สาวเธอฟัง ถ้าพวกนั้นมาเอาคืนไม่เท่าไหร่หลอก แต่ถ้าสมมุตพวกนั้นเอาตำรวจมาผมคงติดคุกกันทั้งแก๊ง ..

ปล.เรื่องอาจจะไม่ดีและไม่เหมาะแก่เยาวชน แต่ผมเองก็อยากจะระบายเกี่ยวกับแฟนผม .. ขอโทดด้วยครับ

magabers
21st January 2013, 21:28
ต้องเปิดใจคุยแล้วครับ

speaknase
21st January 2013, 21:39
ต้องเปิดใจคุยแล้วครับ

คือผมเองก็เบื่อที่จะเปิดใจคุยกับเค้าอ่าครับ .. เพราะทุกครั้งที่ทะเลาะกันผมเองก็จะบอกเธอเสมอว่า ขอร้องเถอะอย่าทำแบบนี้ได้ไหม ว่าพูดแบบนี้ ผมเองเริ่มจะเบื่อที่จะพูดกับเธอแล้ว .. ซึ่งเรื่องนี้มันเป็นเรื่องคอขาดบาดตาย เพราะผมไปทำพวกเค้า ผมก็รู้หละครับว่าพวกเค้าคงไม่ยอมหลอกแล้วอีกอย่าง พวกนั้นก็เคยเป็นเพื่อนผมมาก่อนซึ่งผมเองก็อยากจะทะเลาะกับพวกนั้นแต่พวกนั้นทำพี่ชายผม ผมเองก็ยอมไม่ได้ .. ผมเล่าให้แฟนฟังก็เพราะไม่อยากจะปิดบังอะไร แต่เธอก็ชอบบอกคนนั้นบอกคนนี้ ทั่วไปหมด .. เฮ้ออ

Scarlatto
21st January 2013, 21:40
สภาวะกลืนไม่เข้าคลายไม่ออก
ถ้าเป็นผมก็ไม่รู้จะทำอย่างไรเหมือนกัน เลือกไม่ถูก

speaknase
21st January 2013, 21:44
สภาวะกลืนไม่เข้าคลายไม่ออก
ถ้าเป็นผมก็ไม่รู้จะทำอย่างไรเหมือนกัน เลือกไม่ถูก

ฮืม เป็นเหมือนกันเลยท่าน ผมเองรู้สึกน้อยใจนะ ที่เธอชอบบอกเรื่องนู้นเรื่องนี้กับคนอื่นๆ หลายเรื่องหละครับ ตั้งแต่วันปีใหม่ผมเองอุส่าซื้อช็อคโกแลตกล่องนคงตั้ง 1700 ผมจะให้เธอกินคนเดียว แต่เธอดันเอาไปให้เพื่อนๆเธอกินหมด .. รู้สึกน้อยใจสุดๆครับ

niorjung
21st January 2013, 21:46
ใช่แฟนคนเดียวกับที่กลับบ้านไปต่างหวัดแล้วบอกต้องนอน1ทุ่มแล้วก็ปิดมือถือไป ทั้งที่ปกตินอน5ทุ่ม ใช่ปะ

speaknase
21st January 2013, 21:47
ใช่แฟนคนเดียวกับที่กลับบ้านไปต่างหวัดแล้วบอกต้องนอน1ทุ่มแล้วก็ปิดมือถือไป ทั้งที่ปกตินอน5ทุ่ม ใช่ปะ

ใช่เลยครับ .. แต่ตอนนั้นผมเองก็เคลียร์กับเธอจบแล้ว เธอบอกว่าเครื่องไม่ได้ปิดแต่มันไม่มีสัญญานเพราะเธอนอนในห้องที่มีกระจกปิดทั่วทั้งห้อง ผมเองก็เข้าใจเพราะเคยเจอเห็นการ์ณแบบนั้นเหมือนกัน อีกอย่างต่างจังหวัดที่อยู่นอกเมืองหรือหางไกลความเจริญ ทรู ไม่ค่อยจะมีสัญญาน ..

eee7112542
21st January 2013, 21:52
อยู่โสดดีแล้วครับ
อยู่กับผู้หญิงนี่เรื่องมากจะตาย
บางทีก็งอนไม่รู้สาเหตุ ทั้งที่แค่ไปเที่ยวไม่บอกแป๊ปเดียวเอง
แถมความลับนี่บอกไม่ได้เลยนะ
เชื่อสิ
เจอคนคุยด้วยแป๊ปเดียวความลับต่างๆ นาๆที่เก็บไว้แป๊ปเดียวหลุดหมดแน่

bitch735
21st January 2013, 21:52
เอา....หยัดปากเลยครับจะได้หยุดพูด

eswc2012nerverdie
21st January 2013, 22:00
ตบปากสักครั้งจะได้หายพูดมาก 55555

bigspy77
21st January 2013, 22:05
ผมเข้าใจถึงความรู้สึกคุณเลย มันน่าโมโหจริงๆ

speaknase
21st January 2013, 22:06
ผมเข้าใจถึงความรู้สึกคุณเลย มันน่าโมโหจริงๆ

โมโหสุดๆอ่าท่าน ..