PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : นำข้อมูลใส่ Flashdrive มาใส่อีกเครื่อง แต่ ไม่มีข้อมูลอะไรเลย !!!

jackyjky
21st January 2013, 22:11
ผมเอาเกมที่เป็นไฟล์ rar ใส่โฟลเดอร์ แล้วย้ายโฟลเดอร์นั้นเข้า falshdribve พอนำไปเปิดอีกเครื่องขึ้นแต่โฟลเดอร์ครับ ข้างในไม่มีอะไรเลย
ผมเลยลอง เอาไฟล์ rar ลากใส่ flashdrive เลย แต่พอไปเปิด มันบอกว่าเอกสารเสียหาย
ไม่ใช่แค่ไฟล์ rar นะครับ exe iso เป็นหมด เป็นเพราะเครื่องผม หรือ flashdrive กันแน่คับ :confused:

[9]:H!LO
21st January 2013, 22:15
น่าจะ Flashdrive นะครับ
ลองเปลี่ยนดู

chikuva
22nd January 2013, 19:58
ไวรัสหรือเปล่าครับ ลองตั้ง show files ดูก่อนครับ

papapor
23rd January 2013, 22:40
ใช้มานานแล้วใช่มั๊ยครับ ถ้าใช้มานานและเวลาถอด ไม่กด Safety Remove ก็เป็นแบบนี้แหละครับ