PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สั่งเกมแท้แบบกล่องนี้สั่งร้านไหนกันครับ ที่ไว้ใจได้

Zoey
21st January 2013, 22:42
ร้าน ZEST มีแบบกล่องไหมครับ ปล.ผมอยู่ต่างจังหวัดอยากได้เกมแบบกล่อง ช่วยแนะนำที

basbas16
21st January 2013, 22:46
ร้าน Zest ก็ได้ครับ
ไม่ก็ http://pgmgame.com

Lightenning
22nd January 2013, 03:56
ผมเคยสั่ง Crysis 2 มา ก็ได้แผ่นกับกล่องใส่นะ ถ้าหมายถึงแบบนั้น (เหมือนแผ่นเกมส์ ps 2 อ่ะ กล่อง dvd ทั่วไป แบบนั้นครับ) หรือ เปล่า ?

oolldjlloo
22nd January 2013, 04:21
ผมเคยสั่ง Crysis 2 มา ก็ได้แผ่นกับกล่องใส่นะ ถ้าหมายถึงแบบนั้น (เหมือนแผ่นเกมส์ ps 2 อ่ะ กล่อง dvd ทั่วไป แบบนั้นครับ) หรือ เปล่า ?
*0* 50 3แผ่น 100 แคร๊บพี่ cd dvd หนัง เกม โปรแกรม เพลง เชิญด้านในเลยแคร๊บพี่

DeKidZapper
22nd January 2013, 09:40
ผมเริ่มเซงกับ zest 2ครั้งแรกให้ key มากับกล่องล่า สุด assassin creed ให้key เป็นสติกเกอร์แถมไม่ยอมปิดไว้กับกล่องเปิดกล่องมาถึงกับปลิวไปกับลมและอีกกล่อง1 ths sim3 pet ดันเอา key ไปติดกับคู่มือทีเป็นกระดาษพับธรรมดาถ้าไม่ดูดีๆไม่รู้เลยว่ามี key ติดมากับ คู่มืออุสาพลิกกล่องทุกด้านแล้ว แต่ก็ไว้ใจได้ครับแค่รับไม่ได้ให้ keyมากับกล่องแต่ละทีปวดตับเลย

inwharn205
22nd January 2013, 22:32

เค้าหมายถึงแผ่นแท้ครับ เถื่อนหลบไป - - ผมเกลียดเถื่อน จริงๆ นะ ผมแถบจะไม่โหลดเลย เล่นแท้ทุกเกมส์ - - ยกเว้นเกมส์เก่าๆ

jeditrainer
23rd January 2013, 04:48
ร้าน Zest ขายแบบกล่องอยู่แล้วครับ ที่ไว้ใจได้ก็ของ Zest , PGM เพราะเคยซื้อมาแล้ว เจ้าอื่นไม่รู้นะครับ

vee191
23rd January 2013, 07:53
ผมก็อยากไปร้าน zest เหมือนกันครับ แต่ไปไม่ถูก ผมเลยไปซื้อแค่ ร้าน apt soft เพราะใกล้บ้านดี ถึงเกมส์จะไม่เยอะเหมือน zest ก็เถอะ แต่ก็แท้ทั้งนั้นครับ แต่ถ้าท่านอยู่ต่างจังหวัด ผมคิดว่า zest คงเป็นทางเลือกที่ดีที่สุดแล้วล่ะครับ :victory:yes:cool:

neobleak
23rd January 2013, 13:37
ผมเริ่มเซงกับ zest 2ครั้งแรกให้ key มากับกล่องล่า สุด assassin creed ให้key เป็นสติกเกอร์แถมไม่ยอมปิดไว้กับกล่องเปิดกล่องมาถึงกับปลิวไปกับลมและอีกกล่อง1 ths sim3 pet ดันเอา key ไปติดกับคู่มือทีเป็นกระดาษพับธรรมดาถ้าไม่ดูดีๆไม่รู้เลยว่ามี key ติดมากับ คู่มืออุสาพลิกกล่องทุกด้านแล้ว แต่ก็ไว้ใจได้ครับแค่รับไม่ได้ให้ keyมากับกล่องแต่ละทีปวดตับเลย

ass creedมันของneweraไม่ใช่รึ zestเค้ารับมาขายเฉยๆนะครับเค้าไม่ได้เป็นคนทำกล่องขายในไทย