PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [ไร้สาระ+อาจผิดกระทู้บ้างแต่รู้สึกคนจะอยู่ที่นี้กันเยอะกว่าอันหลัก ๆ ของมัน] สอบถามอะไรเกี่ยวกับ DmC หน่อยครับ

Emtry Mania
21st January 2013, 22:52
คือจะถามว่า...DmC ภาคใหม่ล่าสุดมี Super Dante ไหมครับ ? ที่แปลงร่างเป็น DT ไม่จำกัด

ถ้าได้...แล้วต้องปลดล็อคยังไง ?

ปล.เคยเห็นเว็บหนึ่งผ่าน ๆ ว่า ต้องเล่น Bloody Place ให้จบซึ่งอันนี้ผมคงเล่นไม่ได้แน่ ๆ เพราะเล่นเอ็กบ็อกด้านมืด -.-

ขอบคุณสำหรับคำตอบและขอโทษสำหรับการผิดกระทู้ด้วยนะครับ แต่เนื่องจากว่ากระทู้นี้คนเยอะกว่ากระทู้เกมส์เสียอีกเลยต้องอาศัยมาถามในนี้แทน

nakiann123
21st January 2013, 23:11
แหม่ DMC = Detroit Mhea City นะครับ แหม่

แหม่