PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับ skyrim บัครึปล่าว ? มีคลิป

universalpt
22nd January 2013, 17:00
คือว่าทำไมตัวละครในเกมส์ สิ่ง ของต่างๆ บางที มันเป็นสีม่วงอะครับผม เป็นบางครั้งนะพอเป็นสักพักก็หลุดไม่รู้เป็นไร ทั้งๆที่ไม่ได้ลง mod ไรไว้เลย ช่วยที เป็นแบบใรคลิปนี้อะครับ ใครมีวิธีแก้บอกหน่อย

http://www.youtube.com/watch?v=i6Ljy-Su_go

Zettron
22nd January 2013, 18:48
อาจจะเป็นเพราะ DLC High Resolution Texture Pack มั้งครับ

universalpt
22nd January 2013, 18:54
อาจจะเป็นเพราะ DLC High Resolution Texture Pack มั้งครับ

อ่าวงั้นเหรอครับแล้วมีวิธีแก้ไหม ?

Forbidden
22nd January 2013, 19:03
ผมก็เป็น ลง Mod เกมเยอะอยู่แต่ไม่มากผมลงแต่พวก ผิว ชุด และกะอาวุธ ท่าทางนิดเดียว

แต่ไม่ได้ลง High Resolution Texture Pack พอเป็นสักพักก็หลุด เป็นบ่อยผมก็เลยปล่อยเพราะชินแล้ว

universalpt
22nd January 2013, 19:47
ผมก็เป็น ลง Mod เกมเยอะอยู่แต่ไม่มากผมลงแต่พวก ผิว ชุด และกะอาวุธ ท่าทางนิดเดียว

แต่ไม่ได้ลง High Resolution Texture Pack พอเป็นสักพักก็หลุด เป็นบ่อยผมก็เลยปล่อยเพราะชินแล้ว

แล้วตกลงคือเป็นเพราะ High Resolution Texture Pack ใช่มั้ยครับ ? แล้วถ้าลง mod ภาพอย่างอื่นจะเป็นมั้ย ? อย่างเช่น FAXX Tool หรือ URWL