PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ร้าน gcorners ใครเคยซื้อ ps3 บ้าง

kamonkom911
22nd January 2013, 22:50
ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ ใครเคยซื้อ ps3 ร้าน gcorners บ้างครับ ในเน็ตอะ

ผมอยากรู้ว่า ซื้อแล้ว แถมแผ่นเกมหรือป่าว

พอดี อีก 5 เดือน หุ้นตังกับพ่อ คนละ 4,750 รวมเป็น 9,500 บาท เครื่องเกม 9,400 เครื่องรุ่นเล็ก

อยากรู้มันได้แผ่นแถมป่าว อ้า!........

ร้านนี้โอเค ครับเพราะผมก็เคยไปซื้อเกมร้านนี้ แนะนำอีกร้าน 1 คือ Nadz ครับ ดิจิตอลเกย์เวย์ สยาม เลยครับก็ดีเหมือนกัน

แถมเกมไม่แถมขึ้นอยู่กับร้านจัดโปร ครับ แต่ถ้าไม่มีโปรก็คงไม่แถมครับ

ขอบคุณมากครับผม

alonedevil
22nd January 2013, 22:55
ร้านนี้โอเค ครับเพราะผมก็เคยไปซื้อเกมร้านนี้ แนะนำอีกร้าน 1 คือ Nadz ครับ ดิจิตอลเกย์เวย์ สยาม เลยครับก็ดีเหมือนกัน

แถมเกมไม่แถมขึ้นอยู่กับร้านจัดโปร ครับ แต่ถ้าไม่มีโปรก็คงไม่แถมครับ