PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เพื่อนเริ่มแปลกๆ

lnwbot2535
22nd January 2013, 23:30
หลังเทอม 2 เพื่อนเริ่มทำตัวแปลกไป มันบอกมันไป ตี Karee ผมก็ไม่รู้มันจะติดโรคอะไรมั้ย กลุ่มผมก็กังวลครับ แต่มันใส่ถุงยาง กลัวโรคอื่นไม่ได้กลัวโรคเอดส์ แล้วเพื่อนคนนี้ก็ชอบหาเรื่องให้กลุ่ม วันนี้มันก็มาชกผม ผมก็ไม่ได้ทำไรมัน หลบๆอย่างเดียว แล้วเพื่อนผมก็เข้ามาช่วยผม ก็ด่ามันไป มันก็ร้องไห้ นั่นแหละครับ เพื่อนทำตัวแปลกไปจากเดิม แต่ก่อน ติ๋มๆ เล่นเกมนิดๆ เล่นกีฬา

:ask ผมจะทำไงดี

colliinz
22nd January 2013, 23:38
ลักษณะอารมณ์เก็บกดรุนแรงครับ ผมก็เป็นบางครั้งเขาอาจจะเจอเรื่องร้ายๆมาในช่วงเวลาเดียวกัน แล้วพอมาเจอเพื่อนสนิทเขาทำอีก เขาเลยไม่พอใจน่ะครับ (อะไรๆก็ไม่ถูกตาถูกใจไปหมด คล้ายเม็นมา)พักหลังๆจะดีเองครับ