PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่องลายเซ็นครับ

kengbio5com
28th August 2011, 12:09
วิธีเอาลงยังไงครับ สอนหน่อยคับ

dogaki
28th August 2011, 12:38
ลายเซ็นก็ลงได้แล้วนิครับ - - ถ้ารูปลายเซ็น สามารถใส่ได้ตอนชื่อเป็นสีน้ำตาลเท่านั้นครับ

ปล. บางครั้งควรใส่รายอะเดียดที่ถามไปก็ดีนะครับ เพราะ ยิ่งมีข้อมูล การตอบคำถามจะทำไปได้ด้วยความสะดวกครับ

kengbio5com
28th August 2011, 12:42
แล้วชื่อน้ำตาลมันทำยังไงครับ

dogaki
28th August 2011, 12:48
แล้วชื่อน้ำตาลมันทำยังไงครับ

ปฏิบัติตามกฏบอร์ด แล้วอยู่ไปนานๆครับ เดี๋ยวก็ได้เป็นอัตโนมัติครับ

ปล. ชื่อน้ำตาลของเราหมายถึงสมาชิกที่เป็นระดับสูง จึงควรเป็นตัวอย่างที่ดีให้สมาชิกทั่วไป ดังนั้น การทำผิดกฏบอร์ดของระดับชื่อน้ำตาลจะเข้มงวดเป็นพิเศษครับ

ใช้เวลาเท่าไหร่ มีวิธีอื่นมั้ยครับ

ก็เท่าที่บอกล่ะครับ มีส่วนร่วมในบอร์ด อยู่ไปซักพักล่ะครับ

kengbio5com
28th August 2011, 12:50
ใช้เวลาเท่าไหร่ มีวิธีอื่นมั้ยครับ

basara69
5th September 2011, 13:55
ก็ตอบกระทู้ ตั้งกระทู้เยอะๆครับ เดี๋ยวก็ได้ครับ ชื่อน้ำตาลอะ เป็นคนดีด้วยนะครับ บอร์ดนี้ถึงจะใหม่แต่มันก็เก่าที่จิตใจบอร์ดเก่าบ้านเราเคยอยู่ ไม่อยากให้มันเปลี่ยนไปเพราะย้ายบ้านหลังใหม่นะครับ ฝากด้วยๆ ^^

whiteking7
5th September 2011, 23:54
ปฏิบัติตามกฏบอร์ด แล้วอยู่ไปนานๆครับ เดี๋ยวก็ได้เป็นอัตโนมัติครับ

ปล. ชื่อน้ำตาลของเราหมายถึงสมาชิกที่เป็นระดับสูง จึงควรเป็นตัวอย่างที่ดีให้สมาชิกทั่วไป ดังนั้น การทำผิดกฏบอร์ดของระดับชื่อน้ำตาลจะเข้มงวดเป็นพิเศษครับ

ก็เท่าที่บอกล่ะครับ มีส่วนร่วมในบอร์ด อยู่ไปซักพักล่ะครับ

เอ่อแล้วที่ว่า
โพสครับ300ขึ้นไป
กล่าวขอบคุณ300ขึ้นไป
จะได้รับชื่อน้ำตาลนี่เป็นความจริงหรือเปล่าครับ
ปล.ไม่ได้มีความตั้งใจมาชักชวนคนให้ปั้มกระทู้นะครับแต่สงสัย
เห็นเพื่อนๆในTS3มันว่าแบบนั้น

-=[BlueBlood]=-
6th September 2011, 00:05
เอ่อแล้วที่ว่า
โพสครับ300ขึ้นไป
กล่าวขอบคุณ300ขึ้นไป
จะได้รับชื่อน้ำตาลนี่เป็นความจริงหรือเปล่าครับ
ปล.ไม่ได้มีความตั้งใจมาชักชวนคนให้ปั้มกระทู้นะครับแต่สงสัย
เห็นเพื่อนๆในTS3มันว่าแบบนั้น

แต่คนที่ปั๊มเป็น1000repแล้วเพิ่งได้เป็นก็มีนะ
300repมันเป็นเงื่อนไขตั้งแต่บอร์ดเก่านานมากแล้ว หลายคนเลยสร้างidมาปั๊มกระทู้โดยเฉพาะ กลายเป็นการสร้างภาระให้เซิฟเวอร์ทางนึง เงื่อนไขนี้ก็เลยยกเลิกไป แต่ก็ยังมีคนเข้าใจผิดอยู่ดี

whiteking7
6th September 2011, 00:42
=-;186835']แต่คนที่ปั๊มเป็น1000repแล้วเพิ่งได้เป็นก็มีนะ
300repมันเป็นเงื่อนไขตั้งแต่บอร์ดเก่านานมากแล้ว หลายคนเลยสร้างidมาปั๊มกระทู้โดยเฉพาะ กลายเป็นการสร้างภาระให้เซิฟเวอร์ทางนึง เงื่อนไขนี้ก็เลยยกเลิกไป แต่ก็ยังมีคนเข้าใจผิดอยู่ดี
ผมว่าผมก็อยู่มานานในชื่อนี้ตั้งแต่บอร์ดเก่าเลยนะ
แต่ตอนนั้นนึกว่าชื่อน้ำตาลคือพวกสนับสนุนเซิฟบางครั้งบางคราวอะไรแบบนี้
ปล.ผมอยากได้ชื่อน้ำตาลเพราะอยากเอาลายเซ็นProfile Steamลงนี่ละครับ
แล้วอีกข้อคือผมเองก็รักJKGอยู่แล้วเพราะฉะนั้นเลยอยากได้มาเป็นของประดับบารมี><
ประมาณว่ามียศ555+

Battlefield3
16th September 2011, 22:11
แต่ผมยังอัพลงไม่ได้น่ะครับ

berrygo60
17th September 2011, 00:58
กำลังรีบปั้ม

5555+