PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถ้าตอนนี้ผมจะซื้อ BB มาใช้มันจะยังคุ้มอยู่ไหมอะครับ

Seasonedz
24th January 2013, 22:46
คือว่าปกติแล้วผมก็ไม่ค่อยได้เล่นเกมหรอกเวลานั่งรออะไรซักอย่างหรือไปข้างนอกเพราะเกมที่ผมเล่นมักจะเ็ป็นเกมคอมซะมากกว่า ผมเห็นว่า BB มันน่าใช้ดีเลยอยากจะถามความคิดเห็นว่ามันจะยังคุ้มอยู่ไหมอะครับ:confused:

Ezios
26th January 2013, 18:46
ถ้าคิดว่าไม่ได้เล่นเกม หรือเล่นอาจจะน้อย ก็โอเคนะครับ

แต่จุดประสงค์หลักเลยคือ คุณมีเพื่อน หรือคนที่ใช้ bb บ้างไหม ถ้ามีน้อยเหลือเกิน ก็แนะนำไปจับรุ่นอื่นก็ได้ครับ หรือแค่อยากเอามาใช้ ละเน้นโทรเข้าออก หรืออะไรก็ตามแต่ศรัทธาครับ ถ้าใจชอบก็ซื้อไป

แต่จะขอแนะนำตามที่บอกคือ ถ้าคนใช้น้อย ก็อย่าเลยครับเอามาแล้วจะไม่ค่อยได้พิมพ์เอา

teerachai212
26th January 2013, 18:53
เป็นผมผมไม่ใช่นะครับ มันไม่ค่อยมีไรดีจะเล่นก็ต้องเติมโปร ต่อเดือน 300-400ทุกๆเดือน
งี้เป็นผมไม่ไหว แล้วบีบีดีเล บ่อยๆจนรำคานบางที ผมแค่แนะนำน่ะครับ

aomlnw
26th January 2013, 19:13
อย่าซื้อเลยรอมันดีกว่านี้ดีกว่า :D