PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใช้ idm โหลดแล้วค้าง

jlooowall
25th January 2013, 00:06
ผมใช้ idm โหลดแล้วค้างอยู่ที่ 99% ครับ

พอจะมีวิธีแก้ไหมครับ

Little Jacob
25th January 2013, 00:17
มันค้างแล้วเป็น 0 kb/s ใช่ป่ะครับ หรือมันโหลดจะเสร็จแล้ว idmมันไม่ยอมรวมให้เป็นไฟล์เดียวกันใช่ใหม ผมก็เคยเป็นนะ
ลองโหลดไฟล์นั้นใหม่ช่วงอื่นดูยังครับ โหลดสักช่วงเช้าๆ สัก ตีสาม - แปดโมงเช้า ดูครับ

jlooowall
25th January 2013, 00:18
มันค้างแล้วเป็น 0 kb/s ใช่ป่ะครับ หรือมันโหลดจะเสร็จแล้ว idmมันไม่ยอมรวมให้เป็นไฟล์เดียวกันใช่ใหม ผมก็เคยเป็นนะ
ลองโหลดไฟล์นั้นใหม่ช่วงอื่นดูยังครับ โหลดสักช่วงเช้าๆ สัก ตีสาม - แปดโมงเช้า ดูครับ

อ่าขอบคุณครับ