PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Arma II DayZ พึ่งซื้อมายังไม่ได้ลองเล่น พึ่งลงม็อดเสจเล่นแล้ว You were Banned

planxthanee
26th January 2013, 05:55
งงเลยครับ พึ่งซื้อมา ลงม็อดเสร็จ ลองเล่นปรากฎขึ้น You were banned เครียดมากๆเลย
ผมเล่นเซิฟ Digital Keystore นะครับ มีไวริสแล้วช่วยหน่อยนะครับ

dadvader
26th January 2013, 06:31
คุณลงม็อตอะไรเพิ่มแล้วผิดกฏหรือเปล่าครับ บางม็อดลงมั่วๆโดนแบนได้ง่ายๆเลยนะครับ

ปล.แน่ใจไหมครับว่าได้ไปขอ Whitelist ไว้แล้ว เพราะถ้าไม่ไปขอ โดนแบนสถานเดียวครับ

planxthanee
26th January 2013, 07:23
คุณลงม็อตอะไรเพิ่มแล้วผิดกฏหรือเปล่าครับ บางม็อดลงมั่วๆโดนแบนได้ง่ายๆเลยนะครับ

ปล.แน่ใจไหมครับว่าได้ไปขอ Whitelist ไว้แล้ว เพราะถ้าไม่ไปขอ โดนแบนสถานเดียวครับ

ไวริสมีชัวร์แล้วครับ เช็กแล้ว ลงเกมหใม่จะหายไหมครับ

planxthanee
27th January 2013, 08:51
ช่วยหน่อยครับๆ