PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามคนเล่น mass effect3 หน่อย

นักเล่นเกม
26th January 2013, 23:29
คือผมพึ่งเล่นไง ไปถึงด่านนึงที่ ashley มันจะคุ้มครอง ลูกน้องตัวโกงไง

แล้วผมมือไวไปหน่อยเผลอยิง ashley ไป ashley จะฟื้นไหมหนิ

ถ้าไม่ฟื้นจะได้เล่นใหม่กับไปเซฟก่อน ตอนนี้ไม่ไหวเลยทำใจเล่นต่อไม่ได้

ทั้งเกมเห้นมี ashley สวยสุดหละไม่อยากให้ตายเลย อยากให้ร่วมทีมมากกว่า

headshot deluxe
26th January 2013, 23:56
เป็นไปตามเนื้อเรื่องครับ
ashley จะฟื้นอีกทีตอนกลางๆ เรื่องครับ ระหว่างนี้ระวังอย่าไปคุยกับคนอื่นจนได้เป็นแฟนก่อนล่ะ เพราะไม่งั้นจะจีบ ashley ไม่ได้อีก