PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Assassin's creed 3 land convoy attacked [[BUG??]]

FreeJUNG
27th January 2013, 20:48
คือว่ารถส่งของผมมันใช้ไม่ได้ครับ มันขึ้นว่า
land convoy XAttacked
ผมเลยไปสร้างรถส่งของที่ accounting bookใน Homestead เพิ่มอีก แต่ก็ใช้ไม่ได้(ไม่สามารถเลือกอะไรได้เลย)
และลองไปที่เมือง Forntier ก็ไม่เห็นมี Icon defend Convoy

ไม่ทราบว่ามันเป็นบัค หรือมีวิธีทำอย่างไรบ้างให้รถส่งของกลับมาใช้ได้ปกติ
ขอบคุณครับ:sweat

monmon487
27th January 2013, 21:06
น่าจะประมาณรถขนส่งของถูกทหารคุมในป่าครับคุณต้องไปตีทหารที่มันกันรถม้าขนของไว้อ่านะลองดู

อ่อลืมบอกไปพอไปถึง Forntier เราก็เดินๆไปมันก็จะมาเองครับลองเดินตามทางอ่ะ

FreeJUNG
27th January 2013, 23:04
น่าจะประมาณรถขนส่งของถูกทหารคุมในป่าครับคุณต้องไปตีทหารที่มันกันรถม้าขนของไว้อ่านะลองดู

อ่อลืมบอกไปพอไปถึง Forntier เราก็เดินๆไปมันก็จะมาเองครับลองเดินตามทางอ่ะ
ไม่ได้ครับ ไปปล้นรถคนอื่นแล้วก็ไม่ได้เหมือนเดิมต้องส่งของทางเรือแทน นานมากT T
แต่ก่อนมันจะมี ICON รูปโล่ให้เราไปป้องกันได้ แต่ตอนนี้ไม่มีสัญลักษณ์อะไรเลย งงจริงๆ

ยังไงก็ของคุณมากนะครับ