PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครเคยอ่าน the secret มันได้ผล ?

Neoxz
27th January 2013, 20:50
คือผมอยากกินไอติมแม๊กนั่ม จึงใช้หลักการต่างๆในหนังสือมาทำตาม

รอซักพัก รถไอติมผ่านมา ผม แม๊กนั่ม แม๊กนั่ม ฮ่าๆ :hehe ผมหัวเหราะด้วยความดีใจ

อ้าว รถไอติมขับผ่านหน้าบ้านผมไปเฉยๆ :eek:

เวลาต่อราวๆทุ่ม ผมตั้งสมาธิ แม๊กนั่ม แม๊กนั่ม แม๊กนั่ม แม๊กนั่ม

รอออออออออออออออออออออออออออออออออ

แม๊กนั่มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม :mad:

พ่อผมขับรถกลับบ้าน (คิดในใจว่า พ่อต้องซื้อแม๊กนั่มมาให้ผมแน่)

อืม ไม่มี

(คิดในใจ ไอ้ เห....ร หนังสือ แม..'ง หลอกกรู )

หนังสือ แม..'ง หลอกกรู หนังสือ แม..'ง หลอกกรู หนังสือ แม..'ง หลอกกรู

ด้วยความหงุดหงิด จึงปาหนังสือออกนอกหน้าต่าง

แล้วเดินไปเก็บ ด้วยความเสียดาย เพิ่งซื้อมา :)

จบ

เล่าให้ฟังเฉยๆคับ ใครได้ผล ไม่ได้ผล ก็แชร์ข้อมูลกันคับ :)

เผื่อใครงง มันคือไร :cool:

http://www.youtube.com/watch?v=TvYNQF9AN-0

yedtamon57
27th January 2013, 20:51
อืมๆ เป็นงั้นสินะ อืมๆ

[9]:H!LO
27th January 2013, 21:01
วิธีเขียนของ จขกท. แปลกๆนะ
อ่านแล้ว งงๆ ต้องอ่านหลายรอบ

Neoxz
27th January 2013, 21:03
:H!LO;1895215']วิธีเขียนของ จขกท. แปลกๆนะ
อ่านแล้ว งงๆ ต้องอ่านหลายรอบ

ฮ่าๆ ขอโทษอย่างแรง

ผมเป็นอินดี้ :D เขีบนไม่ค่อยรู้เรื่อง

abandon123
27th January 2013, 21:07
ผมลองแล้วนะ
แต่ยังไม่เห็นความต่าง...
ปล. อ่านของ กขกท. ไม่งงนะ :p