PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เเปลให้หน่อยดิครับ

getmar1472
27th January 2013, 22:35
Please note: sending us requests to activate your account will not get your account activated. it's just making it harder for us to control inbox for other users with help/support requests.

We will have the next giveaway tomorrow (monday), we've promised at 500, but we already had it sooner.

For more info about RoTI you can go on our forums. if your having issues with creating a new forum account please read about it at www.Riseoftheinfected.net
See you monday!

เเปลหมดเลยนะครับขอบคุณ

love060604
27th January 2013, 23:49
โปรดทราบ: ส่งเราร้องขอไปยังเปิดใช้งานบัญชีของคุณจะไม่ได้รับการเปิดใช้งานบัญชีของคุณ มันเป็นเพียงแค่ทำให้มันยากสำหรับเราที่จะควบคุมกล่องจดหมายสำหรับผู้ใช้อื่น ๆ ที่มีการร้องขอความช่วยเหลือ / สนับสนุน เราจะมีของแถมไปในวันพรุ่งนี้ (วันจันทร์) เราได้สัญญาที่ 500, แต่พวกเรามันเร็ว สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับโรตีคุณสามารถไปที่ฟอรั่มของเรา ถ้ามีปัญหาเกี่ยวกับการสร้างบัญชีฟอรั่มใหม่ ๆ โปรดของคุณอ่านเกี่ยวกับเรื่องนี้ที่คุณดู www.Riseoftheinfected.net จันทร์!
เอาgoogle แปล 5555555+

pinkie pie
28th January 2013, 00:07
เขาบอกให้เลิกส่งคำขอเพื่อactivate accountได้แล้วมันรกinboxเขา
ย่อหน้าสองเขาบอกเขาจะเริ่มการgive away(แจกของ)พรุ่งนี้ซึ่งเขาจะทำการแจกทั้งหมด500
แจกอะไรนี่ผมก็ไม่รู้นะครับ
ย่อหน้าสาม สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือมีปัญหากับการสร้างaccountใหม่ให้ไปที่ลิ้งนั้นแหละ