PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอคำปรึกษาหน่อยครับ

kitipong
29th January 2013, 19:34
คือผมอยากรู้วิธีขจัดถุงใต้ตาอ่ะครับใครเคยทำแล้วหายบอกผมทีต้อง ทำไงบ้าง :confused: :confused: :confused: :confused:

ballba
29th January 2013, 19:44
พ่อผมไปผ่าตัดเลยครับ

จากตอนแรกๆ ดูบวมๆ

พอผ่าตัดมา มันยุบลงไป ตาใสยังกับวัยรุ่น ตี๋ๆด้วย 55

portroyal111
29th January 2013, 19:46
เรื่องกำจัดออกไปเลยที่เดียว ไม่รู้ครับ
แต่ปล่อยไปเดี๋ยวมันก็ยุบเองครับ
ถ้าไม่อยากให้มันเป็นหนักขึ้นก็เวลาล้างหน้าอย่าให้โฟมหรือสบู่หรืออะไรก็ช่างไปโดนครับ มันจะเหี่ยวเร็ว

แล้วก็นอนหลับให้เพียงพอ

EDIT:ผมเพิ่งเห็นสมาชิกไหม่ที่ใช้บอร์ดไหม่ๆ ใช้ภาษาไทยถูกต้องก็คุณนี่แหละ