PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมลงเกมส์ Android ไม่ได้

gudjung007zaza
29th January 2013, 21:27
พอดีว่าเมื่อวานนี้ผมได้ลงเกมส์ ไฟล์ apk ได้ปกติเลยนะแล้วก็ผ่านมา 1 วันมันกลับลงไฟล์ apk แล้วขึ้นว่า there is a problem parsing the package ไม่สามารถลงเกมส์ได้เลยรบกวนผู้รู้ช่วยบอกทีไปตั้งในหมด Phone Talk ก็ไม่ยอมตอบหรือช่วยกันเลย T-T

[AMC]REYA™
29th January 2013, 21:36
พอดีว่าเมื่อวานนี้ผมได้ลงเกมส์ ไฟล์ apk ได้ปกติเลยนะแล้วก็ผ่านมา 1 วันมันกลับลงไฟล์ apk แล้วขึ้นว่า there is a problem parsing the package ไม่สามารถลงเกมส์ได้เลยรบกวนผู้รู้ช่วยบอกทีไปตั้งในหมด Phone Talk ก็ไม่ยอมตอบหรือช่วยกันเลย T-Tปัญหานี้เกิดจากตัวเกมส์มันและไม่รองรับรุ่นของท่านบางตัวเกมส์ครับเหมือนผมลง bectero radio.apk ไม่ได้และ cool 93 fm
and ics camera ตอนแรกลงไม่ได้สองตัวบนลงยังไงก็ไม่ได้ แต่พอหา ics camera ตัวใหม่มาลงลงได้แต่พอเอาไปลงกับเคลื่องหลานกับใช้ได้หมด น่าจะอย่างนี้นะ

cableneo
29th January 2013, 21:39
บางตัวอาจ fake หรือไม่สมบูรณ์ หรือไม่รองรับ fw นั้นๆ หรือมันปิดกั้นของเครื่อง

gudjung007zaza
29th January 2013, 21:45
แต่ว่าเมือวานผมโหลดไฟล์ apk ของเว็บเดิมมานะใช้ได้ทั้งหมดเป็นเฉพาะที่โหลดใหม่มาอย่างเดียว ส่วนของที่ลงเมื่อวานตอนนี้ใช้ได้หมดแต่ของใหม่ใช้ไม่ได้เลยทั้งแอพและเกมส์

Nanrigter
31st January 2013, 12:39
ลองโหลดจาก Play Store แล้วหรือยังครับ...