PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปลัดกระทรวงกลาโหมรับฟังการบรรยายสรุปเรื่องกำลังสำรองรูปแบบใหม่หรือทหารเกณ์ระบบสมัครใจ

Imyour
31st January 2013, 02:47
ปลัดกระทรวงกลาโหมรับฟังการบรรยายสรุปเรื่องกำลังสำรองรูปแบบใหม่
------------------------
วันนี้ (29 ม.ค.56) ปลัดกระทรวงกลาโหมและคณะฯ ได้กรุณาตรวจเยี่ยม กรมการสรรพกำลังกลาโหมเพื่อรับฟังการบรรยายสรุปเรื่องกำลังสำรองรูปแบบใหม่ เมื่อวันที่ ๒๙ มกราคม ๒๕๕๖ เวลา ๐๙๓๐ ณ ห้องประชุม กรมการสรรพกำลังกลาโหม ชั้น ๗ อาคารสำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม (แจ้งวัฒนะ) เมืองทอง
จะแถลงข่าวอีกครั้งในวันอังคารที่ 4 กุมภาพันธ์ 2556 ที่จะถึงนี้

เห็นเงียบๆไปเลยอัพเดทความคืบหน้าให้ครับ สำหรับผู้ที่รอทหารระบบใหม่ ^^
มีอะไรจะอัพเดทเพิ่มเติมให้ครับ

double6
31st January 2013, 03:02
จะยังไงก็เอาเหอะ ขอให้รีบประกาศผลก่อนเมษานี้น่ะเว้ยยย
ไม่อยากลุ้นนานหัวใจจะวาย ถ้าปรับใหม่ก็ดี แต่ถ้าไม่ปรับก็ทำใจ ยังไงก็โดนอยู่และเมษานี้ :o:o:o

ballba
31st January 2013, 03:10
ยังไงก็ได้ แต่ถ้าจะเปลี่ยน ขอให้เปลี่ยนก่อนถึงผมก็พอ อีก3ปี อายุผมครบ555

ผมจะได้เอาเวลาตรงนี้ ไปรีบเรียนให้จบและฝึกเข้านายร้อยศรภ.

อยากติดดาว เต็มที่ละ จะไปยืนตะเบะหน้าเซเว่นให้ดู

yuttipron
31st January 2013, 03:36
ผมปีหน้าเเล้วยังไงก็ได้ครับทำใจไว้เเล้ว

yoshi3416
31st January 2013, 04:01
ปีหน้าเหมือนกันครับ

ปล.ไปหละ ไปดูบอลก่อนนะ

napushi
31st January 2013, 05:08
ผมปีนี้ละ สิ....กลุ้ม อยากเป็น:sweat

harnibal409
31st January 2013, 08:04
จะยังไงก็เอาเหอะ ขอให้รีบประกาศผลก่อนเมษานี้น่ะเว้ยยย
ไม่อยากลุ้นนานหัวใจจะวาย ถ้าปรับใหม่ก็ดี แต่ถ้าไม่ปรับก็ทำใจ ยังไงก็โดนอยู่และเมษานี้ :o:o:o
เหมือนผมเลยทำใจไว้แล้วแต่ผมมีความผิดปกติที่กระดูกสันหลังด้วยอาจได้ละเว้น

icehero
31st January 2013, 09:09

พอกันเลย:o:o