PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอความคิดเห็นหน่อยครับว่าเกมส์F.E.A.R. ทุกภาคเพื่อนๆคิดว่ามีโอกาสเป็นหนังไหม

PointMan
8th July 2011, 23:56
http://www.fear3.co.uk/images/News/packshot/fear3_packshot_pc_big.jpg
ขอความคิดเห็นหน่อยครับว่าเกมส์F.E.A.R. ทุกภาคเพื่อนๆคิดว่ามีโอกาสเป็นหนังไหม
และอยากให้ทำเป็นหนังไหม
ส่วนตัวผมอยากให้มีนะ คงสนุกน่าดู เพราะเนื้อเรื่องแปลกใหม่ดีครับ ไม่จำเจ
มีทั้งหลอน และวิทยาศาสตร์และไสยศาสตร์คงสนุกมาก

PointMan
8th July 2011, 23:58
ผมส่วนตัวเป็นคนคลั่งเรื่องนี้มากๆหลักชอบเสพเนื้อเรื่อง เนื้อเรื่องสนุกดี ถ้าจะเป็นหนังผมว่าคงต้องใส่พวกตัวนางเอก ตัวละครหญิงสักหน่อย นอกจากอัลม่า=_=
เพราะหญิงแถบไม่มี ถึงมีfedtelก็ฆ่าหมด- -"

pounds
9th July 2011, 01:03
ถ้าไม่นับเรื่องที่เนื้อเรื่องมันงงๆไปหน่อย ผมว่าความหลอนแล้วก็ความน่ากลัวของสัตว์ประหลาดถือว่าดีมากๆเลยนะครับ ถ้าทำออกมา 'น่าจะ' ดีมากๆเลย;)

ballba
9th July 2011, 01:08
ผมเล่นถึงด่าน 5อยู่เลย - -*

ระดับความหลอนโอครับ เนื้อเรื่องไม่ค่อยเท่าไหร่

PointMan
9th July 2011, 08:00
ภาค3 เทียบกับภาค1 พูดตรงๆเลย 3ไม่หลอนสักนิด - -"
และ3ก็เคลียร์ไวมาก ผมเล่นภาค1อาทิตย์เต็มกว่าจะเคลีย์
ภาค3 2 วันจบ- -" เนื้อเรื่องก็สั่นๆมาก เล่าถึงตัวละคร2ตัวpointman fedtelก็จบเลย- -"

No More Think
9th July 2011, 08:18
สำหรับผมหลอนทุกภาค บางฉากน้ำตาซึมเลย(กลัว)

Great1234
20th July 2011, 05:46
ผมชอบนะครับเล่นทุกภาคแล้ว แต่ความหลอนก็อยู่ระดับโอเคครับ

แต่อยากเห็นเป็นหนังมากกว่า

nuiduidui
20th July 2011, 06:19
ผมว่าอย่าทำเป็นหนังเลยครับเป็นเกมส์ก็รุ่งดีแล้ว เดี๋ยวร่วงเพราะไปทำหนัง ดูท่าจะไม่รอด เพราะมีเป็นร้อยๆเกมส์ที่เอามาทำหนังได้ดีกว่าFear