PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอ invite WARZ หน่อย ครับ TT

krapookkung
1st February 2013, 18:22
ตามหัวข้อ ครับ อยาก เล่น มาก TT
anupan.pa@gmail.com

Lightenning
1st February 2013, 19:52
ผมก็อยากได้เหมือนกันนะ

ENIX
1st February 2013, 19:58
รู้สึกว่าเกมนี้ต้องซื้อเอาไม่ใช้หรอครับ

soulsave
1st February 2013, 20:05
ง่ายไปละนะคับนาย

Lightenning
1st February 2013, 20:06
รู้สึกว่าเกมนี้ต้องซื้อเอาไม่ใช้หรอครับ

EMULATORNEXUS

boomman
1st February 2013, 21:09
เง้ออ คนเรา เห็นเขาขอก็ขอกันเนอะ เห็นโพสในทู้เกมส์ warz ขอกันต่อๆกัน

เดี๊ยวนี้ มันไม่ได้หาง่ายๆนะครับ
1 อินไว้ จะได้ก็ต่อเมื่อ เงินในเกมส์ หมื่นดอล , ซอมบี้ตาย 300 +

อีกอย่าง คนสมัยนี้ มันไว้ใจได้ซะที่ไหน เอาไปเล่นแล้วใช้โปร โดนแบน ก็มาขอ ๆๆ

บอกตรงๆละกันครับ ของฟรี ไม่ค่อยมี อยากได้ต้องลงทุน 50 ทรู 90 ทรู มีเยอะไป

monmon487
1st February 2013, 21:37
เง้ออ คนเรา เห็นเขาขอก็ขอกันเนอะ เห็นโพสในทู้เกมส์ warz ขอกันต่อๆกัน

เดี๊ยวนี้ มันไม่ได้หาง่ายๆนะครับ
1 อินไว้ จะได้ก็ต่อเมื่อ เงินในเกมส์ หมื่นดอล , ซอมบี้ตาย 300 +

อีกอย่าง คนสมัยนี้ มันไว้ใจได้ซะที่ไหน เอาไปเล่นแล้วใช้โปร โดนแบน ก็มาขอ ๆๆ

บอกตรงๆละกันครับ ของฟรี ไม่ค่อยมี อยากได้ต้องลงทุน 50 ทรู 90 ทรู มีเยอะไป
ถามไรหน่อยครับคือที่ท่านบอกตามนี้นี้ตัว invite ที่แลกนี้เล่นได้ถาวรหรือเป็นวันครับเพราะผมก็ซื้อเกมมาแล้วด้วยว่าจะถามอยู่เหมือนกัน

boomman
1st February 2013, 21:55
ถามไรหน่อยครับคือที่ท่านบอกตามนี้นี้ตัว invite ที่แลกนี้เล่นได้ถาวรหรือเป็นวันครับเพราะผมก็ซื้อเกมมาแล้วด้วยว่าจะถามอยู่เหมือนกัน

ถ้าเถื่่อน ตลอดไปครับ เล่นได้เรื่อยๆ ไม่จำกัด ยกเว้น โดนแบน

ของแท้ ไม่แน่ใจครับ แต่ซื้อมาแล้วเล่นได้เรื่อยๆครับ

ที่สงสัยนี่ อาจจะเป็นเพราะ ถ้าซื้อมามันจะแถม คีย์ทดลองเล่น 24 ชม. ครับ (แยกคีย์)