PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มันแน่นที่อกมากผมขอระบายหน่อยน่ะครับ

jamebanjen
1st February 2013, 21:20
มันแน่นที่อกมากผมขอระบายหน่อยน่ะครับhttp://upic.me/i/4m/xt8_1.png (http://upic.me/show/43068591)

ผมไม่เคยเจอคนแบบนี้ในชีวิต จนผมได้พบกับเธอ เธอคือสาวข้างบ้านเยื้องหน่อยๆ เธออยู่ ม.ปลาย หน้าตาก็พาไปวัดได้ อวบๆหน่อย
เรื่องที่จะเล่าไม่ใช่เรื่องความรักครับ แบบว่าขอระบาย มันคือสุดๆของผมละ สุดจะทนเพราะหลายเรื่องมาก คือว่าเธอคนนี้
เหตุการณ์แรกคือ เธอขโมยเงินแม่ผม 2,000 บาท เธอทำทีมาเยี่ยมบ้าน ตอนแรกผมก็ไม่เชื่อน่ะ ไม่ยอมเชื่อเลย แต่มันส่อแววว่าใช่อ่ะ
สุดท้ายผมก็ยอมเชื่อว่าเธอเป็นคนเอาไป(แต่เหตุการณ์นี้จับไม่ได้คาเขาน่ะแต่มั่นใจ) ผมก็เห็นเธอเหมือนเธอเป็นคนดีคนนึ่งน่ะ ดูซื่อๆ ไม่อยากเชื่อเลย
จากเหตุการณ์นั้นผมก็ไม่ชอบขี้หน้าเธอ และก็มีข่าวขโมยเงินมาเรื่อยๆ และมีเธอคนนี้อยู่ในทุกเหตุการณ์

มีอีกเรื่องครับ เธอชอบฟังเพลงครับ และถ้าเธอไม่เอาผมมาเกี่ยวของกับการฟังเพลงของเธอก็ดีน่ะครับ คือเธอจะให้ผมโหลดให้
ครั้งแรกผมก็ อื่มไม่เป็นไร ชิวๆ 4-5 เพลง (ในใจผมเหม็นขี้หน้าครับเพราะทำแสบ) โหลดเสร็จ ถอนแฟลชไดร์ยื่นให้เธอ เธอไม่ได้ขอบคุณผม
ผมก็นึกอยู่ในใจว่าเธอคงลืมมั้ง และก็มาอีก ครั้งนี้เพลงเพิ่ม โหลดเสร็จ ถอนแฟลชไดร์ยื่นให้เธอ ไม่ขอบคุณเช่นเดิม และก็มาอีกเรื่อยๆ
และไม่เคยขอบคุณผมเลยสักครั้ง มันคงยากมากสำหรับเธอ ผมไม่เข้าใจ ผมก็ไม่รู้จะทำยังไงก็จำใจท้งที่ไม่ชอบเลย..เฮ่อ

และก็อีกเรื่องครับ ล่าสุด สดๆ ร้อนๆ เมื่อตะกี้นี้เองครับ ผมกินข้าวอยู่ครับ เธอถือคอมพิวเตอร์โน๊ตบุคเข้ามา เธอบอกว่าของแฟน ลงวินโดว์ให้หน่อย เธอบอกว่าเสีย
(เอ้า..จำใจอีกล่ะ) กินข้าวกำลังอร่อย ผมอิ่มเลยครับ ในใจไม่อยากทำให้หรอกครับแต่ผมโกหกไม่ค่อยเป็น ผมก็ตอบ อื่มเดี๋ยวดูให้
และก็ทำการเช็คคอมพิวเตอร์โน๊ตบุคให้ อื่ม..ผมซ่อมได้ไม่ต้องลงวินโดว์ใหม่ เธอถามผมเสร็จแล้วหรอ เร็วจัง
(ผมนึกอยู่ในใจว่า ผมไม่ขออะไรมากหรอกครับคุณ ขอแค่คำขอบคุณ เรื่องขโมยตัง ก็ช่างมันเถอะ)
และแล้วผมก็เห็นหลังเธอแวบๆ เธอหิ้วคอมพิวเตอร์โน๊ตบุคของเธอไปแล้วครับ เฮ่อ...มันยากอะไรนักหนากับแค่ คำว่า

"ขอบคุณค่ะ"

ไปละครับขอบคุณมากครับที่รับฟัง

solo7410
1st February 2013, 21:29
DUN DUN ครับ
ถ้าเป็นเรื่องเพื่อนล่ะก็ทางนี้ก็มีเยอะครับ

solo7410
1st February 2013, 21:31
DUN DUN ครับ
ถ้าเป็นเรื่องเพื่อนล่ะก็ทางนี้ก็มีเยอะครับ
ไม่ใช้เพื่อนก็ด้วย สู้ๆครับคนเรามันเกิดมาไม่เหมือนกันทุกคนดีอย่างไม่ดีอย่างเหมือนกันแหละครับ

Nanasu_Yoru
1st February 2013, 21:32
คนในสังคมมีหลายประเภทครัง ทำตัวให้ยุ่งๆไว้คนแบบนี้จะได้ห่างๆหน่อย

SlienceKill
1st February 2013, 21:45
จะบอกว่าไอ้คนที่ชอบเอาเปรียบมันมีถมไปเเหละครับ
จริงๆถ้า จขกท. เป็นคนพูดขวานผ่าซากเเบบผมก็คงได้จิกหัวกันเเล้วเเน่ๆ :)
เเต่การที่เราใจดีเกินไปมันอาจทำให้คนๆนั้นดูว่าเราโง่
ดูว่าเเบบโดนหลอกง่าย (หลอกใช้ยังไม่รู้ตัวอีก) อ่ะไรอย่างงี้ก็มีนะ
โหลดเรามันอยู่ยากจริงๆครับ เเล้วเเต่คนจะปรับตัวกันเองเเล้วหล่ะ :thank

zerokoza
1st February 2013, 21:45
คิดว่าเราทำประโยชน์ให้เเก่สัตว์โลก เเล้วท่านก็อนุโมทะนาให้เขา ท่านก็จะได้บุญ ^^

thetopzrr
1st February 2013, 21:58
แอบถ่ายรูปมาให้ดูหน่อย 555 อยากเห็นหน้าจริง

BoomSuperNoob
1st February 2013, 22:11
ของผมมีแต่เพื่อนผู้ชายครับ

เขาเป็นคนชอบดูหนัง แล้วก็เช่าร้านดูแบบ CD ตลอด แต่บ้านเขาจอ 42 นิ้ว

แล้วมันเสียบusb ดูหนัง hd ได้ ผมเลยลงแฟลชไดรว์ ให้เขาดูเรื่องนึง

หลังจากนั้นเขาก็ติดใจ ในความชัดของภาพครับ ให้ผมโหลดให้ตลอดเลย บางทีก็ขี้เกียจมากๆ เพราะหนังเรื่องนึง 3.xx - 4.xx gb

แต่ก็ดีนะ ผมไม่ค่อยเครียดเท่าไหร่ เพราะผมก็ดูบ้างเหมือนกัน

แต่ที่ต่างกับของจขกท.เลยก็คือ

หลังได้หนังเขาจะบอกว่า "แทง กิ้ว คราวหลังจะมาใช้บริการใหม่"

BarE
2nd February 2013, 15:55
นิสัยดี สังคมดี เริ่มต้นที่ครอบครัว

worakorn3
2nd February 2013, 16:03
คนแบบนี้ ถ้าเป็นโลกออนไลน์ ผมไม่ทักหาเลยล่ะ ทักมาก็ทำเงียบๆไว้ แล้วก็ออฟหนีเลย
แต่ถ้าโลกจริง ผมก็คงพูดเรียบๆ แทงใจดำเล่นๆ ให้รู้ตัวไป :o

ballba
2nd February 2013, 16:06
ท่านสูบบุหรี่มากไปรึป่าวครับถึงแน่นหน้าอก

แนะนำไปหาหมอครับ

Wanatsawin
2nd February 2013, 16:09
ทุกอย่างจะเริ่มดีได้ก็ต่อเมื่อคนรู้จักคิด..
ถ้านานๆไปแล้ว เขายังเป็นแบบนี้อยู่ ก็ปล่อยเขาไป..
แต่ถ้าเขามาขอความช่วยเหลืออะไรที่ จขกท ทำได้ ก็ช่วยๆเขาหน่อยถึงแม้จะหมั่นไส้เพียงใด
ก็คิดเสียว่า จขกท ช่วยเหลือ สัตว์โลกคนหนึ่งละกันครับ

RED DEVILL
2nd February 2013, 16:49
ไปเรียกกลับมาก่อนครับจ้ดซักดอกหอมแก้มน่ะ 555+

WgunW
2nd February 2013, 17:24
ผมเห็นใจ จ.ข.ก.ท.นะ ก็ลองสอนเค้าดู ลองบอกเค้าไปเลยว่าเค้าควรทำตัวยังไง:)

atomza07
2nd February 2013, 21:07
ถ้าเป็นผมนะ สาวใกล้บ้านซะด้วย หึหึ ถ้าไม่มีแฟนแล้วล่ะก็ ผมจะพาเธอไปเล่นสนุกเอง 55555 สนุกจนลืมเลยล่ะว่าจะทำอะไรต่อ 5555 ....

bigspy77
2nd February 2013, 21:22
จับมาตบแล้วจูบเลยครับ (ผมล้อเล่นน่ะ) ถ้าครั้งหน้าเขามาขอให้คุณช่วยอีก บอกเขาไปเลย ขอบคุณไม่เป็นหรอที่บ้านไม่มีใครอบรมณ์มารยาทบ้างหรอ

WaywardWerewolf
3rd February 2013, 10:53
บางคนบ้านเขาเลี้ยงดูมายังงั้น ไม่ใช่พูดยากอะไรหรอก แต่ว่าไม่ทันคิดที่จะขอบคุณเพราะปกติไม่เคยพูดอยู่แล้ว

ก็แค่ความเห็น