PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Battlefield 3 premium มีสิทธิ์ลดมะครับ

bird11266
2nd February 2013, 22:42
คือเมื่อเกมออกวันแรกผมก็ไปซื้อเลย ปรากฎลองลง ลงเสร็จแลคมากๆ ก็เลยเปลี่ยนการ์ดจอปรับ low เล่นได้กระตุกตอนคนเยอะๆ(ตั้งแต่ซื้อมา 1 ปีเล่นไปรอบเดียว) แต่ผ่านมา 1 ปีกลับอยากเล่นใหม่ครับ

เลยลงใหม่มาเล่น รู้สึกว่า เอ้ยเกมนี้มันสนุกดีวะ ตอนแรกกะจะเลิกละครับ พอเล่นปืนแล้วได้กล้องแบบที่ซุมได้เท่าไร หลังจากนั้นก็รู้สึกว่าเกมนี้สนุกขึ้นเยอะเลยครับ (เขียนซะยาวเลย) จริงๆอยากถามว่า premium

นี้มันเคยลดไหมครับใน Bf3 รู้งี้ไม่น่าซื้อแบบ limted edition เลยได้เล่นไปเกมเดียว 555+

ตอนนี้ premium มันประมาณ 1300 แบบไม่มีตัวเกมอะครับ

:ask มันเคยลดไหมครับ

:ask แล้วท่านคิดว่ามันจะลดตอนไหนครับ

:ask แล้วมันจะลดเหลือกี่บาทครับ

ขอบคุณครับที่อ่าน :) :)

penquiin
2nd February 2013, 22:45
ถ้าPEลดผมว่าแย่นะนอกจากจะออกมาซ้ำเติมคนซื้อLEแล้วยังจะลดราคาPEอีก ผมคนนึงที่คิดว่ามันไม่สมควร

bird11266
3rd February 2013, 12:56
ถ้าPEลดผมว่าแย่นะนอกจากจะออกมาซ้ำเติมคนซื้อLEแล้วยังจะลดราคาPEอีก ผมคนนึงที่คิดว่ามันไม่สมควร

อ้อครับ ผมจะได้ซื้อแบบ Pe แบบที่ไม่มีตัวเกมเลยครับ พอดีเห็นตัวอย่าง End game แล้วขนลุก

haruhi002z
3rd February 2013, 12:59
ไม่รู้เหมือนกัน ผมก็ซื้อตอนเกมออกจำหน่ายตอนเเรกๆๆ ก็กะจะไปซื้อ PE แบบไม่มีตัวเกมมาลงอีก ไม่รุ็จะซื้อร้านไหนดีเนี้ย

ScorpionzZ
3rd February 2013, 13:21
Premium ผมซื้อจากเว็บ Amazon ประมาณ 700 บาท ซื้อมาตั้งแต่ปีที่แล้ว รอโอกาสลดนี่มานาน 55

[ManGildFord]
3rd February 2013, 14:06
ซื้อ Premium ตอน Amazon ลดเมื่อปีที่แล้วอ่ะครับ ลดอีกทีเมื่อไรก็ไม่อาจทราบได้(EA เคยลด premium ตั้ง 12 บาทแหน่ะ) = =

ปล.พวกจัดก่อนนี่เหมือนโดนแทงข้างหลังไงก็ไม่รู้

bird11266
3rd February 2013, 15:46
;1907924']ซื้อ Premium ตอน Amazon ลดเมื่อปีที่แล้วอ่ะครับ ลดอีกทีเมื่อไรก็ไม่อาจทราบได้(EA เคยลด premium ตั้ง 12 บาทแหน่ะ) = =

ปล.พวกจัดก่อนนี่เหมือนโดนแทงข้างหลังไงก็ไม่รู้

โห ทำไม Ea เขาดูงก ๆ ยังไม่รู้ ผมก็จัดแบบ Le ตอนวันแรก พอดี Pe ออกสะดุ้งนิดหน่อย

wpspo2499
3rd February 2013, 15:54
= = ผมละเจ๊บจริงๆ ชื้อแบบ RU + ตัวเสริมBack to Karkand แล้วยังต้องชื้อ PREMIUM อีก T^T ตังฉัน ถ้าี รู้งี้
ผมกดแบบ Battlefield 3™ Premium Edition ทีเดียวเลยดีกว่า เศร้า :(

่jamornz
3rd February 2013, 16:03
ผมไม่ซื้อครับ เล่นแค่ BF3 + BK DLC พอครับผมอ่ะ ไม่อยากซื้อรอภาคใหม่ทีเดียว ไม่ก็เกมอื่น

boomman
3rd February 2013, 16:09
PE ไม่ค่อยคุ้มครับ บอกตรงๆเลยนะ DLC อันแรก เซิฟลื่นๆให้คนแถบเอเซียเล่นมีน้อยมาก คนไม่ค่อยได้เล่นกันเลย
มา DLC ที่ 2 ที่ว่า แม๊บเล้กๆนั่น ปิง 250 ขึ้นครับ
Dlc อื่นๆ ไม่ค่อยได้ไปแตะ แล้ว

ถ้าถามว่า โอกาศลด มีไหม ตอบ มีครับ ลดแน่ ประมาณหลัง bf4 ออก
ลดประมาณ 20-50%

------------------------------------------------------*

แล้ว Dlc ทั้งหมดเซิฟ สิงค์โปร์เขาไม่มีกันหรอครับ

มีครับ แต่เป็นห้องว่างเยอะกว่านะ

bird11266
3rd February 2013, 18:43
PE ไม่ค่อยคุ้มครับ บอกตรงๆเลยนะ DLC อันแรก เซิฟลื่นๆให้คนแถบเอเซียเล่นมีน้อยมาก คนไม่ค่อยได้เล่นกันเลย
มา DLC ที่ 2 ที่ว่า แม๊บเล้กๆนั่น ปิง 250 ขึ้นครับ
Dlc อื่นๆ ไม่ค่อยได้ไปแตะ แล้ว

ถ้าถามว่า โอกาศลด มีไหม ตอบ มีครับ ลดแน่ ประมาณหลัง bf4 ออก
ลดประมาณ 20-50%

แล้ว Dlc ทั้งหมดเซิฟ สิงค์โปร์เขาไม่มีกันหรอครับ

Rotten_apple
3rd February 2013, 21:02
amazonเอามาลด2-3รอบแล้วครับแบบมัดรวม

bird11266
3rd February 2013, 22:10
= = ผมละเจ๊บจริงๆ ชื้อแบบ RU + ตัวเสริมBack to Karkand แล้วยังต้องชื้อ PREMIUM อีก T^T ตังฉัน ถ้าี รู้งี้
ผมกดแบบ Battlefield 3™ Premium Edition ทีเดียวเลยดีกว่า เศร้า :(

แล้วถ้าผมกดแบบ Premium มันมีเซิฟ ใกล้ๆให้เล่นไหมครับ เน็ตผม 10 Mb True จะเล่นได้ไหมถ้าจะซื้อแบบ Premium จะมีเซิฟรับรอบป่าว