PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่น Hitman Absolution แล้วไม่มีเป้า

rafino13663
3rd February 2013, 15:37
ก็เล่นแล้วไม่มีบอก minimap เลือด
เล่น far cry 3 ได้ปกติ ลื่น
ช่วยหน่อยครับ:help:help:help:help

SpeeDSperM
3rd February 2013, 20:40
เล่นระดับใหนครับ normal hard หรือ ยากสุดๆถ้ายากสุดๆนี่ไม่มีอะไรบอกเลย มีแต่เป้าปืนอย่างเดียว

rafino13663
3rd February 2013, 21:07
เล่นระดับใหนครับ normal hard หรือ ยากสุดๆถ้ายากสุดๆนี่ไม่มีอะไรบอกเลย มีแต่เป้าปืนอย่างเดียว
แบบ normal ลองอัพเดทการ์จอแล้วแต่ก็ยังไม่ได้(ไม่รู้นะทำถูกเปล่า)

jeditrainer
4th February 2013, 00:29
แหม จขกท. ช่างกล้าเอาไปเปรียบเทียบกับ Farcry 3 นะครับ กราฟิกเกมนี้มันคนละระดับกันเลย ความละเอียดTexturesก็สูงกว่ากันเยอะมาก
งงจริง ๆ ว่าเอาไปเทียบกันได้ยังไง :dntknw แล้วเรื่องพวกอินเตอร์เฟซ ลองเช็กใน Option ดูหรือยัง ว่าเปิด-ปิดอะไรไปหรือเปล่า