PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Parker ปล้นมหากาฬ ใครดูมาแล้วมั่งมาคุยกัน

tonyhero
3rd February 2013, 16:18
http://welovemovieclub.com/home/wp-content/uploads/2013/01/Parker-%E0%B8%9B%E0%B8%A5%E0%B9%89%E0%B8%99-%E0%B8%A1%E0%B8%AB%E0%B8%B2%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%AC.jpg

เรื่องนี้อารมณ์จะพอๆกับเรื่อง SAFE สำหรับผมนะเนื้อเรื่องก็ไม่ได้มีอะไรมากแก้แค้นทวงเงินคืนพระเอกจะเป็นคนแบบยึดความยุติธรรมเป็นหลักมีหลักการเป็นของตัวเอง
ฉากแอ็คชั้นไม่เยอะเท่าไหร่แต่ แต่ละฉากจะแบบดิบๆเถื่อนๆหน่อยสำหรับผมโอเคนะถือว่าเรื่องนี้ดีในระดับนึงสำหรับคนชอบแนวนี้ผมให้ 7.5/10 ละกันดูเพลินๆครับเรื่องนี้แต่บางคนอาจเบื่อ สำหรับใครเป็นแฟนๆของ Jason Statham และ Jennifer Lopez ห้ามพลาดครับ

SPIRITNETZA
4th February 2013, 00:07
ผมไปดูมาแล้วครับไม่ค่อยสนุกเท่าไร นับได้เลยพระเอกขโมยรถ 4 คัน มั้งนะ ตอนต้นเรื่องก็สนุกตื่นเต้นดียิงกันปล้น แล้วก็ยาวไปเลยตามสูตรสำเร็จโจรคนหนึ่งเป็นหลานมาเฟีย ลุงก็ใหญ่มากต้องส่งคนมาฆ่าพระเอกด้วยวิธีสกปรกจับครอบครับอะไรประมาณนี้ แต่พระเอกก็เก่ง ๆ อึดมาก JENNIFR LOPEZ ก็ไม่ได้แสบ ไม่ได้ลวงอะไรเลยเป็นแค่สาวชีวิตถังแตกคนหนึ่งเท่านั้น ก็นะได้ดูหุ่นอันเซ็กซี้ของเจ้แก่ก็คิดว่าคุ้มแล้วล่ะ ก็เป็นหนังยาวอยู่ ไม่ได้ยิงกันทั้งเรื่องเหมือน transporter เนื้อเรื่องก็วางแผนสะส่วนมาก โลเคชั่นสวย ๆ ตึกสวย ๆ หาดทะเลอะไรแบบนี้ 6.5/10 แล้วกันครับ

cantaloupes
7th February 2013, 19:45
ผมว่าหนังมันก็สนุกระดับนึงนะครับ แต่ไม่ถึงกับสุดๆ ผมให้ 7/10 แล้วกันเรื่องนี้

ให้ 7 เพราะพันธมิตร 555