PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : This will be EPIC !!!!

kongsak055
3rd February 2013, 18:50
ตามภาพเลยครับ เจอมาใน Youtube ฮามาก..... เน้นภาษาอังกฤษหน่อยนะครับ

http://image.ohozaa.com/i/6c2/028LpS.JPG (http://image.ohozaa.com/view2/wCK1cA9yf3Rx0jxX)

Volcanus
3rd February 2013, 18:52
ปีเตอร์มาเอง 555+

Nuttyz
3rd February 2013, 18:55
ไม่อยากจะบอกว่า! วอนผู้รู้ช่วยแปลสักหน่อยสิ

nikhunter
3rd February 2013, 19:00
แปลให้ที ! 555

xxxlnwjung1
3rd February 2013, 19:08
bilbo:ฮู้วว มันเป็นการผจญภัยที่ข้าไม่เคยคิดมาก่อน
smeagol:แก แกขโมยของรักของข้าาา
gandalf:สมีกอลกลับถ้ำของแกซะแกเมาแล้ว(go to home you are drunk เป็นหนึ่งในมุกตลกยอดฮิตของฝรั่ง)
suliman:เจ้าแกนดาฟ แกมันไร้ซึ่งพลัง แกไม่ใช่พ่อมดขาวข้าต่างหากพ่อมดขาวแห่งยุค
witchking:เจ้าไม่ต้องไปสนใจเจ้าแกนดาฟผู้โง่เขลา ข้าจะจัดการเขาเอง
peter:พวกแกทำบ้าอะไรว้ะ เค้าถ่ายหนังเรื่องใหม่กันตั้งนานแล้ว

$3MiFiN@L$
3rd February 2013, 19:28
บิโบ: ใช่มันเป็นการผจญภัยสุดคาดคิด
สมีโกล: และขโมยของรักของข้าด้วย
แกนดัล์ฟ(พ่อมดขาว) : สมีโกลแกกลับถ้ำแกเมาแล้ว
ซารูมาน: เจ้าไม่มีอำนาจที่นี่แกนดัล์ฟพ่อมดเทา ในยุคนี้ ข้า คือ พ่อมดขาว
วิชคิงแห่งอังก์มาร์: เป็นไปไม่ได้แกนดัล์ฟโง่,ข้าจะทำลายแก
แจ็คสัน: พวกคุณกำลังทำอะไรกันอยู่?, เรากำลังจะถ่ายหนังกันต่อตอนนี้แล้ว
วิชคิงแห่งอังก์มาร์: อย่าเข้ามาในระหว่างนาซกูลกับเหยื่อของมัน

neroza006
3rd February 2013, 19:48
อย่างฮาเลย:o

Jerryboyz57
3rd February 2013, 21:00
ฮาว่ะ ฮ่าๆๆ

pangblackarmy
3rd February 2013, 21:09
บิโบ: ใช่มันเป็นการผจญภัยสุดคาดคิด
สมีโกล: และขโมยของรักของข้าด้วย
แกนดัล์ฟ(พ่อมดขาว) : สมีโกลแกกลับถ้ำแกเมาแล้ว
ซารูมาน: เจ้าไม่มีอำนาจที่นี่แกนดัล์ฟพ่อมดเทา ในยุคนี้ ข้า คือ พ่อมดขาว
วิชคิงแห่งอังก์มาร์: เป็นไปไม่ได้แกนดัล์ฟโง่,ข้าจะทำลายแก
แจ็คสัน: พวกคุณกำลังทำอะไรกันอยู่?, เรากำลังจะถ่ายหนังกันต่อตอนนี้แล้ว
วิชคิงแห่งอังก์มาร์: อย่าเข้ามาในระหว่างนาซกูลกับเหยื่อของมัน

ใช้ Google แปลก็บอก อิอิ

Kwacharakorn
3rd February 2013, 21:11
ทำเสียเวลาถ่าย :o

Yakuz
3rd February 2013, 21:28
ไม่ได้โชว์ภูมินะ แต่ถ้าผมแปลแบบของผมก็ประมาณนี้ละ :rofl

Bilbo : เฮ้ ! มันเป็นการผจญภัยที่คาดไม่ถึงเลยว่ะ :gamer
Gollum : แล้วเองก็เอาของรักของข้าไป :eek:
Gandulf : เห้ย ! กลับถ้ำไปเลยเองเมาแล้ว :sweat
Lord : แกรนดราฟ แกมันไร้ซึ่งพลังไอพ่อมดเทา ข้านี้ละพ่อมดขาวยุคนี้ :mad3 (Credit : xxxlnwjung1 )
Witchking : ไม่ต้องสนใจไอแกรนดราฟนั้น ข้าจะทำลายมันเอง :dash
Peter : เห้ยพวกเองทำไรกัน เห้ย !? เค้าจะถ่ายหนังใหม่กันแล้ว :rtfm
Witchking : อย่ามาเจือก ! นากรูซกะเหยื่อมันนะเห้ย ! (ประมาณว่า อย่ายุ่งไม่งั้น ผกก. โดนแดรกแน่ !)

แปลผิดก็ขออภัยด้วยนะ :p

zerohut
3rd February 2013, 21:50
อย่ามาขวางนาซกูลกับเหยื่อของมานนนนนนนน

anatomay
3rd February 2013, 23:47
เข้าใจเเล้วก็ฮาด้วยครับ สงสารสมีกอลอะฮ่าๆ

jackkerrr
4th February 2013, 15:13

สุดยอด google ฮ่าๆๆๆ

Mustas
4th February 2013, 15:26
เขาถ่ายหนังเรื่องใหม่เรื่องอะไรกันครับ