PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง TV ครับ

ruitrf46
4th February 2013, 07:39
ต่อเครื่องเกม PS2 ได้ป่าวครับ tv samsung 32 นิ้ว

CHRONO
4th February 2013, 07:51
ได้ครับผมก็ใช้ยุ ต่อสาย av เข้าที่เครื่องแต่ภาพมันจะขัดตานิดหน่อยก็ตามขนาดของสายละครับจะให้คมแบบ สาย hdmi ก็ไม่ได้ แต่ก็เล่นได้ครับผม ผมใช้หน้าจอทีวีเป็นหน้าจอคอมด้วยอะครับไว้เล่นเกมส์ต่อสายhdmi นิภาพคมสุดๆ เพื่อท่านจะเอามาเล่นเกมส์บ้าง ว่าแต่ tv samsung ของท่านรุ่นไรอะ

ruitrf46
4th February 2013, 18:35
ได้ครับผมก็ใช้ยุ ต่อสาย av เข้าที่เครื่องแต่ภาพมันจะขัดตานิดหน่อยก็ตามขนาดของสายละครับจะให้คมแบบ สาย hdmi ก็ไม่ได้ แต่ก็เล่นได้ครับผม ผมใช้หน้าจอทีวีเป็นหน้าจอคอมด้วยอะครับไว้เล่นเกมส์ต่อสายhdmi นิภาพคมสุดๆ เพื่อท่านจะเอามาเล่นเกมส์บ้าง ว่าแต่ tv samsung ของท่านรุ่นไรอะ

lcd 32 samsung Series 4
ไม่รู้ถูกหรือป่าวครับ ดูรุ่นไม่เป็น

CHRONO
5th February 2013, 22:28
ผมก็ใช้ samsung Series 4 32 นิ้ว ครับต่อได้ครับ ps2 แต่ไม่รู้เหมือนกันไหม Series 4 นี่มันมีกี่รุ่นผมไม่แน่ใจเหมือนกันทางที่ดีผมว่าถามร้านเลยดีกว่าเพื่อความชัวผมไม่ชำนาญเรื่องทีวีเท่าไหร่ รอความคิดเห็นท่านต่อไปครับ