PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Deadrising 2 เข้ารอบ2ไม่ได้

arthur1973
28th August 2011, 23:34
ช่วยด้วยครับ ผมเพิงโหลดไปเล่น เป็น 2อันเลยอะ Full ก็เป็น Repack ก็เป็น Deadrising 2 เข้ารอบ2ไม่ได้

ขอบคุณล่วงหน้า (ผมพยายามหาในกูเกิลแล้วแต่มีแค่บอดเก่าที่เปิดไม่ได้ช่วยทีนะครับ)

arthur1973
28th August 2011, 23:53
ช่วยด้วยครับ ผมเพิงโหลดไปเล่น เป็น 2อันเลยอะ Full ก็เป็น Repack ก็เป็น Deadrising 2 เข้ารอบ2ไม่ได้

ขอบคุณล่วงหน้า (ผมพยายามหาในกูเกิลแล้วแต่มีแค่บอดเก่าที่เปิดไม่ได้ช่วยทีนะครับ)

ไม่ก็ได้ครับ ผมลบและแต่ถ้ามีวิธีก็บอกด้วยนะ ไดฟ์เต็ม เลยลบไปพอดีซื้อ special forces edition empire total war มาเล่นนะ :victory