PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วย(ด่วน)อาการหนัก

eghkiuo123
4th February 2013, 22:07
Display driver stopped responding and has recovery ไม่รู้จะแก้ไงละครับ เดียวเด้งเดียวไม่เด้ง ตอนนี่หนักมากเข้าเกมส์ เด้งเอาเด้ง เด้งจนแถบไม่มีเสี้ยว

วินาทีให้ปิดเกมส์ได้เลย แถมตอนนี่ดูคลิประดับ720P ยังเด้ง

ปล.จนปัณญาละครับช่วยข้าพเจ้าด้วยT_T (แก้หลายวิธีแล้ว)

jinzo
4th February 2013, 22:11
เหมือนกันครับ แต่ของผมจอกระพริบ บ้างทีค้างไปเลย -*-
ขึ้นแบบเดียวกับคุณด้วย Display driver stopped responding and has recovery

Scarlatto
4th February 2013, 22:17
อัพเดทไดร์เวอร์การ์จอดูก่อนครับถ้าไม่หาย ก็ลองดึงการ์ดออกมาแล้วเอาพวกพู่กันปัดตรงแถบสัมผัสทองแดงแล้วเสียกลับไปใหม่ดูครับ