PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากสอบถามเรื่อง User name ครับ

Cantaloupe
29th August 2011, 00:08
สวัสดีครับ เอิ่ม..คือว่าผมอยากใช้ User เดิมในบอร์ดเก่าน่ะครับ พอจะเป็นไปได้ไหมที่ทาง Admin เขาจะกรุณาเปลี่ยนให้ผม

ผมจะเอาเกมมาลงแต่เกมที่ผมอัพมันเป็นของ User เก่ามันจะสดวกกว่านี้น่ะครับถ้าชื่อผมมันเหมือนบอร์ดเก่า

เลยมาสอบถามดูว่าสามารถเปลี่ยนให้ได้หรือไม่ครับ จะสมัครใหม่มันก็หนักใจน่ะครับ เหมือนทำร้ายบ้านที่ผมรักทางอ้อม

โอเคครับ ผมแค่มาสอบถามเฉยๆเท่านั้นล่ะครับได้ไม่ได้ไม่เป็นไรครับ

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านครับ :thank

VirusCoMz
29th August 2011, 17:37
มันเปลี่ยนไม่ได้ครับ -0-
ต้องสมัครใหม่
แต่เคยได้ยินแว้ว ๆ ตั้งแต่ 2 - 3ปี ก่อนมาว่า
ตั้งแต่บอร์ดตั้งใหม่ๆ ปี 2007 เคย admin เคยเปลี่ยนชื่อให้ 3 คนเองมั้ง ถ้าจำไม่ผิดนะ

dogaki
29th August 2011, 21:39
คือ การเปลี่ยนชื่อจะให้เฉพาะ บางคนที่ชื่อมีอักขระพิเศษ ทำให้มีปัญหาในการติดต่อทาง PM ครับ (บอร์ดเก่าเรามีปัญหาตรงนี้) เลยมีให้เปลี่ยนชื่อแค่ตรงนี้เท่านั้นครับ

ครับไม่เป็นไรครับขอบคุณที่มาตอบครับ ลบกระทู้เลยก็ได้ครับผมเข้าใจแล้ว :thank

ไว้แบบนี้ดีแล้วล่ะครับ เผื่อมีคนมีคำถามเดียวกัน จะได้รู้ว่าเป็นยังไงครับ

Cantaloupe
29th August 2011, 23:36
คือ การเปลี่ยนชื่อจะให้เฉพาะ บางคนที่ชื่อมีอักขระพิเศษ ทำให้มีปัญหาในการติดต่อทาง PM ครับ (บอร์ดเก่าเรามีปัญหาตรงนี้) เลยมีให้เปลี่ยนชื่อแค่ตรงนี้เท่านั้นครับ

ครับไม่เป็นไรครับขอบคุณที่มาตอบครับ ลบกระทู้เลยก็ได้ครับผมเข้าใจแล้ว :thank