PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขออนุญาตินะครับ พอดีกระทู้เก่าๆ ไปหมดละ เลยขอนำมาโพสใหม่อีกรอบได้ไหมครับ (ความรู้อะครับผม) ?

folk20310
9th July 2011, 00:18
ขออนุญาตินะครับ พอดีกระทู้เก่าๆ ไปหมดละ เลยขอนำมาโพสใหม่อีกรอบได้ไหมครับ (ความรู้อะครับผม) ?

คือจะเอาความรู้เก่าๆหรือใหม่ๆ มาสร้างใหม่ จะว่ากันไหมอะครับ (คือเอามาเขียนใหม่)

P.s ครับ ดูดีครับผมเว็บใหม่ และก็ ...... ผมงงแทบตายก็ว่าทำไมเข้าไม่ได้นึกว่าจำรหัสผิดกดเข้าอยู่เยอะเลย อิอิ ต้องสมัครใหม่นี้เอง ........ love Joke.