PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครสมัคร PayPal เป็นมาสอนหน่อยครับ พอดีติดขัดนิดหน่อย

Hikanbana
5th February 2013, 19:45
คือผมสมัครตามวิธีที่หาในกูเกิลแล้ว ผมสมัครโดยใช้บัญชรธนาคารของกสิกรไทย

สมัคร เคไซเบอร์ กับ เคเว็บช๊อบปิ้งการ์ดแล้ว

ไปสมัครเพลพอลแล้ว สมัครเรียบร้อย ติดตรงที่ทำไมยืนยันไม่ได้

มันขึ้นว่า เราไม่สามารถตรวจสอบยืนยันบัตรเครดิตนี้ โปรดตรวจสอบว่าข้อมูลที่คุณป้อนนั้นถูกต้อง ถ้ายังเกิดปัญหาอยู่ โปรดลองใช้บัตรเครดิตอื่น

ผมเลย งง ว่ามันเกิดอะไรขึ้น

ข้อที่ผมสงสัยคือเวลาเราเอาเลขบัญชีไปเข้าเพลพอลนี่เราเอาเลขจาก เคเว็บช๊อบปิ้งการ์ดหรือเปล่า

หรือเวลาจะยืนยันต้องรอรหัส 4 ตัวจากเพลพอลส่งมาก่อนหรือเปล่า

Hikanbana
5th February 2013, 22:02
ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ballpoi007
6th February 2013, 17:35
ของเราสมัครไทยพาณิชย์ เวลาเพิ่มบัญชีธนาคารในpaypal เราจำเป็นต้องยืนยันโดยการpaypalจะโอนเงินเข้าบัญชีของเรา

อันนี้มันเป็นวิธีที่ผมเคยทำ เขามา 0.06 อะไรประมาณนี้ละครับ แล้วเราก็เอาเงินจำนวนนี้ไปยืนยันกับpaypalเป็นอันเรียบร้อย แค่เนี่ย