PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ระงับแบบอารมณ์โกรธยังไงครับ เศร้ามากเลยช่วยหน่อย

Wakeup
5th February 2013, 20:45
คือวันนี้อ่ะ มันมีเรื่องนิดหน่อยกะเพื่อนอ่ะครับ แล้วแบบมันอารมณ์บูดทั้งวันเลย พอตอนเย็นก็มีเรื่องเข้าใจผิดกะแฟนนิดหน่อยเลยทำเมินแฟนอ่ะครับ
คือตอนนั้นเพื่อนเธอยิ้มให้ก็เมินอ่ะครับ คือแบบผลจากอารมณ์บูดนั่นแหละ ต่อมาพอรถเมย์มาก็แยกกลับครับไม่ได้พูดอะไรเลย พอตกเย็นอารมณ์มันเพิ่มดี
ขึ้นหน่อยก็เลยลองย้อนทบทวนดูอ่ะครับ แบบที่ทำไป คือตอนนี้โดนแฟนเคืองอ่ะครับ ผมอ่ะเป็นพวกแบบไม่พอใจอะไรสีหน้าจะชัดมาก แต่ไม่ถึงกับออกหมัดกะเพื่อนหรอก
ไม่กล้าสู้หน้าเพื่อนเธอแล้วด้วย T^T

L4ST7T4ND
5th February 2013, 20:52
ไ่ม่มีอะไรมากหรอกครับ
สั้นๆเลยนะครับ ไม่รู้จะเข้าใจหรือปล่าว แต่นี้ตรงที่สุดแล้ว คือมาอยู่ที่ลมหายใจครับ
แล้วจะรู้ครับว่า โทสะก็ไม่เที่ยง ดับไปเหมือนกัน

aminookey
6th February 2013, 00:27
ต่อยกระสอบทรายคับ

bestveerapat
12th February 2013, 20:56
ก็ต้องขอโทษเขาไปตรงๆอะครับ